Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายกีตาร์ระบบเงินผ่อน * มาก่อนเลือกก่อน *
Author Message
TOTO Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขายกีตาร์ระบบเงินผ่อน * มาก่อนเลือกก่อน *
(18-09-2008, 00:59)povation Wrote:
(18-09-2008, 00:44)TOTO Wrote: โอวแม่เจ้า
โครงการกีตาร์เอื้ออาทร
อยากได้ใจจะขาด
สิ้นเดือนนี้ต้องเก็บตังค์ไว้เป็นค่าคลอดลูกก่อน

ขอบคุณน้าป๋อที่มีโครงการดีๆแบบนี้
ผมจะรอโครงการต่อไป "30 บาท ซื้อได้ทุกตัว" ครับBig Grin

ยินดีที่จะได้ทายาทเร็วๆนี้ครับ
เชื่อไหมครับ มีหลายคนที่ผมรู้จัก พอได้ทายาทออกมา แทนที่จะการใช้จ่ายจะฝืดลง กลับตรงกันข้าม มีแต่สิ่งดีๆเข้ามา หวังว่าน้า TOTO จะเป็นเช่นนั้นด้วย

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับน้าป๋อ
ลูกชายคนแรกครับ ผมเพิ่งมีตอนอายุ 40 ขวบพอดี
เห็นครอบครัวน้าป๋อแล้วอิจฉาครับ แม้จะไม่เคยไปสัมผัสบรรยากาศที่บ้านเต่า
เคยใฝ่ฝันตอนวัยหนุ่มอยากมีภรรยาร้องเพลง เล่นกีตาร์ด้วยกัน
มีลูกก็สอนลูกเล่น ตั้งวงสังสรรค์ในครอบครัว

หวังว่าลูกผมคงจะชอบกีตาร์
ช่วยเติมเต็มความฝันให้พ่อมัน
18-09-2008, 01:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายกีตาร์ระบบเงินผ่อน * มาก่อนเลือกก่อน * - by TOTO - 18-09-2008, 01:26

Forum Jump: