Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายกีตาร์ระบบเงินผ่อน * มาก่อนเลือกก่อน *
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ขายกีตาร์ระบบเงินผ่อน * มาก่อนเลือกก่อน *
(18-09-2008, 00:44)TOTO Wrote: โอวแม่เจ้า
โครงการกีตาร์เอื้ออาทร
อยากได้ใจจะขาด
สิ้นเดือนนี้ต้องเก็บตังค์ไว้เป็นค่าคลอดลูกก่อน

ขอบคุณน้าป๋อที่มีโครงการดีๆแบบนี้
ผมจะรอโครงการต่อไป "30 บาท ซื้อได้ทุกตัว" ครับBig Grin

ยินดีที่จะได้ทายาทเร็วๆนี้ครับ
เชื่อไหมครับ มีหลายคนที่ผมรู้จัก พอได้ทายาทออกมา แทนที่จะการใช้จ่ายจะฝืดลง กลับตรงกันข้าม มีแต่สิ่งดีๆเข้ามา หวังว่าน้า TOTO จะเป็นเช่นนั้นด้วย
(18-09-2008, 00:53)LittleNomad Wrote:
(18-09-2008, 00:03)povation Wrote: กีตาร์หลายตัวที่บ้านเต่า...เหลือใช้งาน
http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=2447
ยินดีให้ผ่อนได้ ตั้งแต่ 2-4 เดือน โดยไม่ Charge ดอกเบี้ยใดๆ
ราคาและการผ่อนขึ้นอยู่กับความพอใจของผู้ซื้อและผู้ขาย

จ่าย 30% ของราคาขาย รับกีตาร์ไปเล่นสบายใจได้เลย
เพราะเราเชื่อใจกันนะเนี่ย

นี่เป็นหนึ่งในโครงการจัดบ้านเอาใจแม่เต่า

อ้าว... ที่น้าป๋อ ทำ link ไว้นี่ มัน "All My Loving" ของน้าฯ มิใช่หรือ?
Why sale your loving เสียล่ะ...

ปัด...เดี๋ยวจองผ่อนตามกติกา สักตัวเสียนี่!!!...

ผมรักกีตาร์ทุกตัวที่ซื้อมาครับน้าอ้วน
แต่ลงรูปเฉพาะกีตาร์ที่น่าสนใจมากๆเท่านั้น เนื่องจากเพื่อนชาวฝรั่งเศสขอรูปกีตาร์ของผมไปลงใน Website ระดับโลกของเขา เพื่อ Update
http://www.ovationtribute.com/Autres%20C...ction.html
บางตัวเลยต้องคัดออกไว้ก่อนครับ
เหลือส่งให้เขาเพียงที่มีอยู่ใน All My Loving จำนวน 99 ตัวเท่านั้น
แต่ยังมีตามซอกบ้านเต่าอีกหลายตัวที่เกะกะตาของครอบครัวเต่า
สิทธิ์นี่น้าอ้วนได้เปรียบครับในฐานะคนใกล้ชิดสนิทสนม
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 18-09-2008, 01:15 by povation.)
18-09-2008, 00:59
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายกีตาร์ระบบเงินผ่อน * มาก่อนเลือกก่อน * - by povation - 18-09-2008, 00:59

Forum Jump: