Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
(15-09-2008, 15:53)Run Wrote: ...น้าอ้วนครับ ไม่ใช่เพื่อนเก่าหรอกครับ ผมเป็นแค่แฟนคลับแอบรักอยู่เงียบ ๆ ...

โอ้....เพิ่งรู้...
น้า Run มีพฤติกรรมเบี่ยงเบนมานานนนนนนนน....แต่เพิ่งเปิดเผย

นี่ถ้าน้าฯ เปิดตั้งแต่สมันโน้นนนนน
น้าพจน์ คงมาเป็นสมาชิกบ้านนี้พร้อม ๆ กับน้า Run ตั้งแต่ต้นแล้ว...

เอาเถอะ...เอาเถอะ...
ถึงจะเพิ่งเปิดเผย คงไม่สายเกินไปหรอก - - ใช่ไหมครับน้าพจน์...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
15-09-2008, 16:07
Website Find Like Post Reply
AVBestBuy.com Offline
Member

RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
(15-09-2008, 16:07)LittleNomad Wrote:
(15-09-2008, 15:53)Run Wrote: ...น้าอ้วนครับ ไม่ใช่เพื่อนเก่าหรอกครับ ผมเป็นแค่แฟนคลับแอบรักอยู่เงียบ ๆ ...
โอ้....เพิ่งรู้...
น้า Run มีพฤติกรรมเบี่ยงเบนมานานนนนนนนน....แต่เพิ่งเปิดเผย
นี่ถ้าน้าฯ เปิดตั้งแต่สมันโน้นนนนน
น้าพจน์ คงมาเป็นสมาชิกบ้านนี้พร้อม ๆ กับน้า Run ตั้งแต่ต้นแล้ว...
เอาเถอะ...เอาเถอะ...
ถึงจะเพิ่งเปิดเผย คงไม่สายเกินไปหรอก - - ใช่ไหมครับน้าพจน์...
เอ... เรื่องชักจะไปกันใหญ่วุ๊ย.....
หัวข้ออันตรายสำหรับผมนะเนี่ย
เพราะเป็นข้อสงสัยแรกเลย ที่คนเขาจะสงสัยกัน
กับผู้ชายที่ดูเหมือนควรจะมีครอบครัวได้แล้ว
แต่ยังอยู่เป็นโสด ไม่ยอมแต่งงาน

เพื่อนผมที่แต่งงานเร็ว (พวกใจแตกน่ะ) Big Grin มีลูกเข้ามหาวิทยาลัยไปแล้ว
ในขณะที่ผมยังไม่ได้แม้แต่เข้าเส้นสตาร์ทด้วยซ้ำไป Cool
15-09-2008, 17:07
Find Like Post Reply

(15-09-2008, 17:07)AVBestBuy.com Wrote: เอ... เรื่องชักจะไปกันใหญ่วุ๊ย.....
หัวข้ออันตรายสำหรับผมนะเนี่ย
เพราะเป็นข้อสงสัยแรกเลย ที่คนเขาจะสงสัยกัน
กับผู้ชายที่ดูเหมือนควรจะมีครอบครัวได้แล้ว
แต่ยังอยู่เป็นโสด ไม่ยอมแต่งงาน

เพื่อนผมที่แต่งงานเร็ว (พวกใจแตกน่ะ) Big Grin มีลูกเข้ามหาวิทยาลัยไปแล้ว
ในขณะที่ผมยังไม่ได้แม้แต่เข้าเส้นสตาร์ทด้วยซ้ำไป Cool

อ้าว...ผมนึกว่าถึง "หลักชัย" ไปตั้งนานแล้ว...
ไม่เป็นไร... จะเริ่มต้นเส้นสตาร์ทอีกรอบก็ได้ครับน้าพจน์..
นอกจากน้า Run แล้ว น้า ๆ แถวนี้ นิสัยดีหลายคน...(ส่วนผม นิสัยค่อยข้างเลวครับ)
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
15-09-2008, 17:11
Member

(15-09-2008, 17:11)LittleNomad Wrote: อ้าว...ผมนึกว่าถึง "หลักชัย" ไปตั้งนานแล้ว...
ไม่เป็นไร... จะเริ่มต้นเส้นสตาร์ทอีกรอบก็ได้ครับน้าพจน์..
นอกจากน้า Run แล้ว น้า ๆ แถวนี้ นิสัยดีหลายคน...(ส่วนผม นิสัยค่อยข้างเลวครับ)
ฮ่าๆ.. ผมสนใจเฉพาะผู้หญิงครับ Rolleyes
ถ้าเป็นผู้ชายนี่ กรุณายืนห่างจากผมอย่างน้อย 1 ฟุต
ส่วนผู้หญิงอนุญาตให้เข้ามาแนบชิดได้ครับ Big Grin
15-09-2008, 17:44
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
ดูๆเป็นคนน่าคบหา เป็นมิตรกับพี่ชายLittleNomadของผมได้ ก็คงเป็นมิตรกับผมเช่นกัน

ยินดีต้อนรับครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

15-09-2008, 17:45
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
(15-09-2008, 17:44)AVBestBuy.com Wrote:
(15-09-2008, 17:11)LittleNomad Wrote: อ้าว...ผมนึกว่าถึง "หลักชัย" ไปตั้งนานแล้ว...
ฮ่าๆ.. ผมสนใจเฉพาะผู้หญิงครับ Rolleyes
ถ้าเป็นผู้ชายนี่ กรุณายืนห่างจากผมอย่างน้อย 1 ฟุต
ส่วนผู้หญิงอนุญาตให้เข้ามาแนบชิดได้ครับ Big Grin

อ่านะ..เปิดชายโครงนิดเดียวโดนน้าอ้วนเสียบซะหนึ่งดอกแล้ว ^_^
ไม่ต้องกังวลนะครับน้าพจน์ ผมหลงไหลน้าพจน์เหมือนอาฮุยกับลี้คิมฮวงตะหาก
ผู้ชายนี่ถ้าเข้าใกล้ผมเกิน 1 ฟุต ผมจะกอดเลยครับ กอดเอวชนแก้วน่ะ อิอิ
ตอนผมเป็นแฟนคลับพี่พจน์นี่ ผมยังไม่มีลูกเลยครับตอนนี้ลูกจะจบ ป ห้าอยู่แล้ว
ส่วนพี่พจน์เป็น audio mania คงไม่มีใจไปคิดเรื่องอื่นเป็นแน่เลย ผมว่า

ส่วนน้าอ้วน มีการกระทำชี้นำที่ทำให้ผู้อื่นมีความเข้าใจเบี่ยงเบนไปถึงรสนิยม
ของผม จึงขอให้ทนายน้าป๋อช่วยยื่นฟ้องโดยด่วน เจ้าทุกข์ขอค่าเสียหายเป็น
ซิการ์หอมๆซักตัว อิอิ ^_^
Rolleyes
16-09-2008, 18:33
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
(16-09-2008, 18:33)Run Wrote:
(15-09-2008, 17:44)AVBestBuy.com Wrote:

อ่านะ..เปิดชายโครงนิดเดียวโดนน้าอ้วนเสียบซะหนึ่งดอกแล้ว ^_^
ไม่ต้องกังวลนะครับน้าพจน์ ผมหลงไหลน้าพจน์เหมือนอาฮุยกับลี้คิมฮวงตะหาก
ผู้ชายนี่ถ้าเข้าใกล้ผมเกิน 1 ฟุต ผมจะกอดเลยครับ กอดเอวชนแก้วน่ะ อิอิ
ตอนผมเป็นแฟนคลับพี่พจน์นี่ ผมยังไม่มีลูกเลยครับตอนนี้ลูกจะจบ ป ห้าอยู่แล้ว
ส่วนพี่พจน์เป็น audio mania คงไม่มีใจไปคิดเรื่องอื่นเป็นแน่เลย ผมว่า

ส่วนน้าอ้วน มีการกระทำชี้นำที่ทำให้ผู้อื่นมีความเข้าใจเบี่ยงเบนไปถึงรสนิยม
ของผม จึงขอให้ทนายน้าป๋อช่วยยื่นฟ้องโดยด่วน เจ้าทุกข์ขอค่าเสียหายเป็น

ประนีประนอมกันไม่ดีกว่าหรือครับ ไม่ต้องขึ้นโรงขึ้นศาล
ซิกการ์ครึ่งมวนก็พอ แต่กรุณาจุดไฟส่งให้ลูกความของผมด้วย!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
16-09-2008, 18:38
Member

(16-09-2008, 18:33)Run Wrote: อ่านะ..เปิดชายโครงนิดเดียวโดนน้าอ้วนเสียบซะหนึ่งดอกแล้ว ^_^
ไม่เชิงครับ

ผมเพียงแต่ชอบความอิสระ และผมเป็นคนเงียบๆ เก็บตัวอยู่แล้วครับ ไม่ชอบเอาใจใคร

อีกอย่าง มันสบายกว่า จะทำอะไรก็ทำ จะซื้ออะไร ผมก็ซื้อ
ปลายปีนี้ ผมกำลังจะซื้อ Projector ของ JVC
เพราะจะโล๊ะ projector Barco ตัวเดิมทิ้ง
หากว่า มีใครคุมอยู่ละก็ เขาอาจจะนั่งหน้างอ เวลาเห็นผมใช้เงินซื้อสิ่งที่ผมชอบ

ผู้หญิงเขาเห็นผมแล้ว คงอยากร้องเพลงของ Queen น่ะครับ
You're so self-satisfied I don't need you
I got to to break free Big Grin

แต่ผมว่า คนเรา หากพอจะทำอะไรแล้วมีความสุข โดยไม่เดือดร้อนตัวเองและผู้อื่น
ทำไปเถอะครับ

Richard Wright เพิ่งจากไำปในวัย 65
ผมค่อนข้างช๊อค เพราะเขาจากไปแบบไม่มีปี่ ไม่มีขลุ่ย
ชีวิตคนเราก็เท่านี้ พยายามใช้ชีวิตให้มีความสุขอย่างที่เราอยากเป็นดีกว่าครับ
16-09-2008, 21:35
nit gt Offline
VIP member

Likes Given: 1
ขอความรู้เรื่อง Projector หน่อย ครับ JVC เทียบกับ Sony สนใจอยู่เหมือนกัน ครับ...

ิBarco ที่ จะโล๊ะ น่ะ 3 หลอดหรือเปล่า ครับ
17-09-2008, 01:01

(16-09-2008, 18:33)Run Wrote: อ่านะ..เปิดชายโครงนิดเดียวโดนน้าอ้วนเสียบซะหนึ่งดอกแล้ว ^_^

น้าป๋อ... ถ้ารับเป็นทนายคดีนี้ กรุณาคิดรอบคอบก่อนนะครับ!
เพราะนอกจากสำนวนจะอ่อนแล้ว ยังถูกฟ้องกลับได้
เนื่องจากน้า Run กล่าวคำหมิ่นประมาท ดูถูกเหยียดหยามให้เสื่อมเสีย ด้วยการขอ ซิการ์หอม ๆ เพียงตัวเดียว!...

(16-09-2008, 18:38)povation Wrote: ประนีประนอมกันไม่ดีกว่าหรือครับ ไม่ต้องขึ้นโรงขึ้นศาล
ซิกการ์ครึ่งมวนก็พอ แต่กรุณาจุดไฟส่งให้ลูกความของผมด้วย!

แบบนี้... ผมคงต้องยืมวาทะน้าศักดิ์ชัย มาใช้...
"ผมฟ้องแน่..." ทั้งน้า Run และน้าป๋อ!!!...

(16-09-2008, 21:35)AVBestBuy.com Wrote: Richard Wright เพิ่งจากไำปในวัย 65
ผมค่อนข้างช๊อค เพราะเขาจากไปแบบไม่มีปี่ ไม่มีขลุ่ย
ชีวิตคนเราก็เท่านี้ พยายามใช้ชีวิตให้มีความสุขอย่างที่เราอยากเป็นดีกว่าครับ

...เฮ้อ... ค่อยเจอเรื่องน่าสนทนา
น้าพจน์ ชอบงานของ Richard Wright นักเขียนผิวสีชาวอเมริกันคนนี้ด้วยหรือครับนี่...
ผมชอบวรรณกรรมเรื่อง The Outsider มากเลย
และงานกึ่งสารคดี (Nonfiction) American Hunger กับงานความเรียงเรื่อง White Man, Listen!

เอาละ...มาเจอเรื่องดี ๆ
ผมเลยเปลี่ยนใจไม่ฟ้อง น้า Run กะ น้าป๋อ
ถ้าน้า Run จะนัดเปิดตำหนักระยอง และน้าป๋อ ให้กีต้าร์เสียงจิ๊กโก๋ ๆ มายืมเล่นสักชั่วโมง...
17-09-2008, 02:49

Forum Jump: