Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตามหาตู้แอมป์กีตาร์ไฟฟ้างบ5พันบวกได้อีก
Author Message
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
ตามหาตู้แอมป์กีตาร์ไฟฟ้างบ5พันบวกได้อีก
รบกวน น้าๆท่านใด มีไว้ในครอบครองแล้วไม่ค่อยได้ใช้ หรือใช้จนเบื่อ
ตัวซัก 25-35w ดอกซัก 10นิ้วขึ้นไป เอาไว้ซ้อม+อัดอยู่ในห้องนอน
เผื่อมีงานขำๆจะได้อัดปรีมาสเตอร์ได้ด้วย

หรือจะเป็นมัลติเอเฟค ที่มีจำลองหัวแอมป์กับจำลองลำโพงก็ได้นะครับ

รบกวนแบ่งปันให้ผมได้ใช้งานด้วยเถิดพอดีตอนนี้ก็มีงานเข้ามาด้วย
ไม่คิดว่าจะมีแล้ว ดันขายซะเกลี้ยงเลย ที่เกี่ยวกับกีตาร์ไฟฟ้า

จะเกินงบไปซัก2-3พันก็ได้ครับ แต่ต้องขอผ่อนนะอิอิเพราะตอนนี้
ผู้อำนวยการธนาคารส่วนตัวอนุมัตให้5พันก่อน

รบกวนด้วยนะครับ
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
08-09-2008, 03:58
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: