Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ RELIC ที่เพชรสยามครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ RELIC ที่เพชรสยามครับ
(24-09-2008, 12:46)Run Wrote:
(23-09-2008, 22:23)LittleNomad Wrote: ...เรื่อง LP นี่ ผมก็ส่ายตามองหาอยู่หลายเพลาเหมือนกันครับน้า Run
วันนั้น ถ้าไม่ไปเตะโดนแอมป์อะคูสติก ตัวดังกล่าว... ก็อาจฟาดเอา LP Standard มาแล้ว!
ดีที่ว่า เจ๊ที่ร้านเบ๊ฯ แกบอกว่าให้รอล๊อตหน้า จะมีเข้ามาใหม่ ๆ ให้เลือกหลายตัว...
แล้วทั้งนี้ทั้งนั้น ก็บังเอิญมีอาวุโสท่านหนึ่ง เอ่ยปากจะโอน LP Custom Black Beauty ให้มาเลี้ยงดูในเร็ว ๆ นี้!!!!....
ผมเลยชะเง้อตั้งหน้ารอ....

ขอบคุณน้าอ้วนครับ ดีละ ผมก็จะได้รอล๊อตใหม่ของเบ๊
ผมก็จ้อง lp standard ไว้เหมือนกันครับ ส่วน LP Custom Black Beautyน่ะ
ผมชอบที่สุดแต่จำต้องเจียมตัว Sad
ไฟฟ้าตัวแรกอยากได้ที่สวยสมใจที่สุดน่ะครับ จะได้อยู่กันไปนานๆ
โฉลกผมก็คล้ายกับน้าอ้วนคือชอบสีออกดำๆ เลยไม่ได้อุดหนุนน้าเต่ากับน้าเบ๊นซ์
จริงๆของน้าเต่านี่ถ้าราคากระชากใจผมก็อยากช้อนไว้นะครับ แต่ของน้องเบ๊นซ์นี่
มันแดงแจ๊ด ไม่ไหวจริงๆจ้า Tongue

ปกติผมหลงใหลสีดำ...
แต่บางทีก็มีข้อยกเว้น...
อย่าง "สีแดง" บางตัว ก็หลอนชวนให้หลงเหมือนกันครับน้า Run...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
24-09-2008, 13:07
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ RELIC ที่เพชรสยามครับ - by LittleNomad - 24-09-2008, 13:07

Forum Jump: