Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ RELIC ที่เพชรสยามครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ RELIC ที่เพชรสยามครับ
(07-10-2008, 16:13)กีต้าร์เก่า Wrote: ....ทีแรก ผมก็กะว่าจะมีมันทั้ง 2 ยี่ห้อ เพื่อเป็นที่ระลึกของชีวิต เหมือนกันหละครับ......ยังขาดแต่ สตาโต้ฯ.......อยากได้รุ่น เมกันสแตนดาร์ด ครับ ...... แต่พอเอา ไทเลอร์โซลิต ที่มีอยู่มาเล่น เสียงมันก็คล้ายๆ สตาโต้ฯ เหมือนกันแฮะ.........ตอนนี้ก็เลยลังเล........ผมก็เล่นกีต้าร์ไปเรื่อยเปื่อย......ไม่เอาเหมือน(ก็มันไม่เหมือนหงะ)เอามันอย่างเดียว.......เอากีต้าร์ยี่ห้ออะไรก็เล่นได้แหลกราน.........จะว่าไป สตาโต้ มือ2 ก็ไม่กล้าซื้อ........ไว้เดือนหน้าถ้าตังค์ให้น้า LittleNomad พาไปซื้อ เมกันสแตนดาร์ดดีกว่านะครับ.....น้า LittleNomad ........Big Grin

ได้เลยน้าฯ... แต่น้าเผื่อตังค์ไว้สักหน่อยก็ดี จะได้พอสำหรับซื้อเผื่อผมสักตัว...Big Grin
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
07-10-2008, 21:49
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: