Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คาราวะ.. ท่านน้า boobyblue..
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: คาราวะ.. ท่านน้า boobyblue..
มันจะดีรึไปแย่งของน้าซารัน?
ถ้าน้าไปแย่งของน้าซารัน
ก็เท่ากับว่าน้าตั้งตัวเป็นศัตรูกับผม!!
เพราะส่วนของน้าซารันผมจะเอาเก็บใส่กล่องไปฝากภรรยา
เอาไว้เป็นหลักฐานว่าผมมิได้ไปเหลวไหลวที่ไหน
หล่อนจะได้คลายใจมิต้องมาวิตกกังวล
คราวหน้าหล่อนจะได้อนุญาตโดยไม่ต้องคิดมากนัก

หากน้ายังคิดแย่งของน้าซารันอยู่
คาดว่ามิตรภาพเรานี้ช่างสั้นนัก!!
เคี๊ยก... เคี๊ยก... เคี๊ยก..

ต้องขออภัยน้าท่านด้วย..
ผมต้องไปอีกแล้ว
หมดเวลาสำหรับช่วงนี้ของผม
ต้องจรลีแล้วครับ....ไว้โอกาสเหมาะค่อยสนทนากันใหม่

ยินดีที่ได้พูดคุยแม้จะแค่เพียงในเวลาจำกัดก็ตาม
แล้วพบกันครับ.....
26-09-2007, 17:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คาราวะ.. ท่านน้า boobyblue.. - by boobyblue - 26-09-2007, 17:15

Forum Jump: