Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
PREAMP และ PICKUP หลากหลายชนิด
Author Message
Moowan Offline
Member

Likes Given: 0
RE: PREAMP และ PICKUP หลากหลายชนิด
ขอบคุณน้ากฤษณ์มากครับ..ของใช้แล้วก้อไม่เป็นไรครับ.. อยากเอามาลอง.. แล้วถ้าพวกที่เป็นพวกโปร่งไฟฟ้าเลย ปกติถ้่าอัดลงคอมก้อได้เลยใช่ไหมครับ.. เอาไว้วันศุกร์หรือเสาร์ผมจะโทรมาหานะครับ.. อยากให้ช่วยแนะนำน้องด้วย.. ผมก้อทำงานจันทร์ถึงศุกร์เหมือนกัน..คงต้องเ็ป็นเสาร์อาทิตย์ครับ..
ถ้าผมทำงานที่อาคารมาลีนนท์ พระรามสี่ แล้วอยากจะเอากีตาร์ไปตั้งอินจูนเนชั่น.. พอแนะนำได้ไหมครับว่าละแวกๆนี้ มีที่ไหนเค๊าทำบ้าง กราบขอบคุณน้ากฤษณ์ครับ../ Moowan

( เพื่อนผมกำลังจะเอาโปร่งไฟฟ้า Gibson Canada รุ่น Songmaker CSM-CE มาฝาก แต่ผมจะไม่ได้ลองก่อน อยากทราบว่าพอใช้ได้ไหมครับ.. ถ้าต่อตู้แอมป์เล่นแล้วจะหอนหรือเปล่า ถ้ามาเมื่อไหร่ นี่ก้อจะเป็นโปร่งไฟฟ้าตัวแรกในชีวิตผมเลยครับ.. 555 )

ลิงค์กีตาร์ครับ

http://www.gibson.com/en-us/Divisions/Gi...yElectric/

ขอบคุณน้าป๋ออีกคนด้วยนะครับ ที่แนะนำ วันนึงคงต้องขออนุญาติไปชมที่บ้านเต่าสักครั้ง เป็นทัศนศึกษาตอนเริ่มแก่ของผม..555
เกิดเป็นคนทั้งที ขอเป็นคนดีให้โลกจดจำ..ทำอะไรเพื่อแผ่นดินไทยบ้างหรือยัง..
(This post was last modified: 29-08-2008, 06:20 by Moowan.)
28-08-2008, 17:13
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: PREAMP และ PICKUP หลากหลายชนิด - by moowan - 28-08-2008, 17:13

Forum Jump: