Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Guild Part 2: โรงงานอื่นฯ
Author Message
Cin Offline
Love will keep us Alive

Likes Given: 253
RE: Guild Part 2: โรงงานอื่นฯ
น้ากฤษณ์ครับ ผมกำลังสนใจ Guild อยู่พอดีครับ เรียกว่าสนใจคงไม่ได้แล้ว เอาเป็นว่าคลั่งเลยดีกว่า แต่ยังไม่มีวาสนาซักตัวเลย ถ้าจะหาซื้อมือสอง รุ่น F50R กับ JF55 ผมชอบทั้งสองเลยครับอันก่อนก็ได้ ควรจะซื้อจากการผลิตโรงงานไหนดีครับ หรือว่าโรงงานก็เหมือนๆกัน ผมเล็งดูอีเบย์ทุกวันเลย นานๆจะมีสักตัว หายากจริงๆ เห็นเค้าบอกว่า Guild ต้อง westerly เท่านั้น ถ้าอันอื่นไม่ใช่ Guild อันนี้จริงมั้ยครับ ผมค่อนข้างใหม่ในบ้านนี้ครับ แต่ก็ตามอ่านกระทู้ของน้าๆอาวุโส ที่นี่ครับ บอกตรงๆว่าชอบทุกๆท่านเลย เปิดคอมต้องมาบ้านนี้ที่แรก สักวันคงมีโอกาสได้พูดคุยตัวเป็นๆกันบ้างนะครับ
07-01-2010, 09:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Guild Part 2: โรงงานอื่นฯ - by Cin - 07-01-2010, 09:59

Forum Jump: