Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Happy birthday Antonio
Author Message
NitTy Offline
Member

Likes Given: 0
RE: Happy birthday Antonio
Big Grin HBD ค๊าบ มีความสุขมาก ๆ ครับ
21-08-2008, 11:38
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
(21-08-2008, 11:09)VaneZa Wrote: แอ๊นท์ ก้ แอ็นท์เถอะค่ะ มาเจอโต๋นี่หลบไปเลย
กรี๊ดดดดดมาก มาก โต๋นี่เก่ง ให้ใจเลยค่ะ

โต๋ ก็แค่ น่ารัก ...รูปหล่อ ...ผิวขาว ...หน้าตี๋ ...มีการศึกษา ...ฐานะดี ...เล่นดนตรี(Piano)เก่ง ...ร้องเพลงเพราะ ...ฉอเลาะปากหวาน ... วงศ์วานชาติตระกูลมีชื่อเสียง ...
(((10ข้อ เข้าไปละ)))

แอ๊นท์ เล่นกีต้าร์ เก่งกว่าตั้งเยอะ!!!
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
(This post was last modified: 21-08-2008, 13:22 by SARUN.)
21-08-2008, 13:20
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Big Grin HBD Big Grin

Attached Files Image(s)

21-08-2008, 14:01
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

มึความสุขมากๆนะคะพี่แอนท์ แก่ขึ้นอีกปีละนะ
เจ้าอ้วน
22-08-2008, 11:02
Website Find Like Post Reply
VaneZa Offline
Member

มาแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววจ้า
ข่าวด่วนข่าวล่า....ข่าวมาแรง ข่าววววว
การประกาศรางวัลลลลลลลลล(แท่น แทน แท้นนนนนนนนนนนนนน)

ผู้ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศอวนพรวันเกิดพี่ Antonio/Ant เมื่อ 18 สค. 2551ที่ผ่านมาค่ะ

จริงๆแล้วก้อยากให้ได้ทุกๆคนเลยค่ะ เพราะว่าทั้งเนื้อหา และ ทำนอง ไพเราะดีค่ะ แต่น่าเสียดายทำงาจำกัดจริงๆ งานนี้ครีเอดเอง ไปหาที่สกรีนเอง.....นั่งตัดปกเอง พิมพ์เอง แปะเองหมดเลยค่ะ ตั้งใจทำให้เป็นของขวัญพิเศษจริงๆเลย(คนทำไม่เห็นได้อารายยยยยยเยยยยย...แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ก็ยินดีคร้าบบบบบ)

เอาละค่ะ..อยากประกาศแล้ววววววววววววว(อีกนิดนึงนะค่ะ) คนที่ไม่ได้ไม่ต้องเสียใจนะค่ะ รออุดหนุนอัลบั้ม2ของพี่แอ๊นท์กันนะค่ะ

เดี๋ยวๆๆๆๆๆๆค่ะลืมบอกไป เราจะคัดเลือกมา3อันดับ
ชนะเลิศอันดับ 1 รางวัลจะเป็นซีดี Limited เป็นซิงเกิลล่าสุดจากพี่แอ๊นท์ 1แผ่นนะค่ะ
ชนะเลิศอันดับ 2 รางวันจะเป็นซีดีค่ะ
ชนะเลิศอันดับ 3 รางวัลก้จะเป็น.......................................................ซีดี ด้วยเหมือนกัน แป่ววววววววววววว

ที่ 1 นี่ได้ไปแบบแฟนพันธ์แท้(พันธ์เทียม) กันเลย ก้เล่นขนเพลงทั้งอัลบั้มแรกมาหมดแบบนี้......ไม่ให้ไม่ได้เลยคร้าบบบบบ
ยินดีด้วยนะค่ะกับ น้าSaruN ไหนค่ะ...น้าSarun อยู่ตรงไหนยกมือด้วยค่ะ ถ้าเรานับ 1-3 ไม่แสดงตัวอันนี้ก้จะถือว่าสละสิทธิ์นะค่ะ-------นี่!!!!!!ดูยิ่งใหญ่มากมากเลย-------ไงก้ยินดีด้วยนะค่ะ คิดต่อรับรางวัลกับทีมงานหลังไมค์นะค่ะ----...........----

[color]รางวัลที่2[/color] นี่ได้จากความสวยงามมมมมมมม + ความน่ารัก อันนี้อยากให้ทั้ง2คนเลยนะค่ะ...แต่ว่ามันมีจำกัด เจง เจงอะค่ะ ก้เลยตกลงกันแล้วว่างั้นให้ครอบครัวนี้ไปเลยยยยยยยย....1แผ่น สำหรับรูปสวยงาม +คำอวยพรดีดีจาก[color]ป้าแดง[/color] สาวน้อยที่ยังอุตส่าห์มาร่วมอวยพรทั้งที่ยังเหนื่อนจากการไปเข้าค่ายมาจากน้องปิ๊ง และ น้องปั๊งอีกคน..เอาชื่อเพลงเหตุเกิด..มาเรียงเป็นคำอวยพรรรรรรร เก่งนะค่ะเนี่ยอายุแค่นี้ก้เก่งมากๆแล้วนี่โตขึ้นต้องขั้นเทพ..แน่ๆเยยเนอะน้องปั๊งเนอะ-----อยู่ตรงโน้นนั่นเองนะค่ะสำหรับคู่แม่ลูก2ที่มาร่วมอวยพร แหมน่ารักจริงๆ(ยังไงก้ฝากเพลงไปเปิดที่ร้านด้วยนะค่ะ-----เอาก่อนเลยยยย)>>>คล้ายกับมีแผนนี่นา

เอาลาะค่ะผ่านไปแล้ว2รางวัลด้วยกัน
รางวัล ที่ 3
อันนี้ให้เพราะความโดน........(แอนนี้น้องขวัญอบงอลแต่ก้เป็นความจริง)
แหม...ก้เล่นอวยพรแบบจินตนาการคนข้างๆพี่แอ๊นท์ออกซะขนาดน้านนนนนนนี่..ไม่ให้ก้ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว(น้องขวัญบอกว่า-ผอมแล้วอย่ามาง้อละกัลลลลลลลลลลลลล-) ให้ไปเลยค่ะกัน้ายอดเยี่ม69
ยินดีด้วยค่ะ...แต่เอ๊ะอยู่ตรงไหนเอ่ย หาไม่เจอ ช่วยยืนโชว์ตัวหน่อยนะค่ะ

ปล...รางวัลรับเองกับมือเท่านั้น ถ้าต้องจัดส่ง จะคิดค่าบริการรรรรรรรรรรรรรรรร..เย้ย+++++++++++

ขอขอบคุณทุกๆคนอีกครั้งนะค่ะ/ครับ
22-08-2008, 15:50
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
(22-08-2008, 15:50)VaneZa Wrote: ไหนค่ะ...น้าSarun อยู่ตรงไหนยกมือด้วยค่ะ

[Image: 0hands8if7.gif]
..............
[Image: 927411043wu9.gif] [Image: 1216798763-6.gif]
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
22-08-2008, 16:06
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
น้า ศรันย์ ของเค้ามีจำกัด เดี๋ยวช่วยก๊อปแล้วส่งมาให้หน่อย

แท๊งกิ้ว เสธ.
22-08-2008, 16:21
VaneZa Offline
Member

(22-08-2008, 16:21)poPPie Wrote: น้า ศรันย์ ของเค้ามีจำกัด เดี๋ยวช่วยก๊อปแล้วส่งมาให้หน่อย

เย้ย................................ย
แผ่นผีนะค่ะนั่น..ไม่เอาไม่เอา ไม่ดีนะค่ะ
22-08-2008, 16:45
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
(22-08-2008, 16:45)VaneZa Wrote:
(22-08-2008, 16:21)poPPie Wrote: น้า ศรันย์ ของเค้ามีจำกัด เดี๋ยวช่วยก๊อปแล้วส่งมาให้หน่อย

เย้ย................................ย
แผ่นผีนะค่ะนั่น..ไม่เอาไม่เอา ไม่ดีนะค่ะ

หะหะหะ กร๊าก ...นู๋ขวัญรีบออกมาเชียววววว 5555
บอกนู๋แอนท์ ด้วย กว่าพี่จะอวยพรได้หนะ นั่งคิดอยู่ตั้ง 3 คืน
อ่ะน่าน๊ะ อีก 1 แผ่น

ถ้าปฏิบัติตามนี้ นู๋ขัวญ จะสวยวันสวยคืน
สวยอยู่แล้ว ก็ยิ่งสวยขึ้นๆ ไปอีก นะจ๊ะ

ส๊าธุ Cool
22-08-2008, 16:55
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
(22-08-2008, 15:50)VaneZa Wrote: มาแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววจ้า
ข่าวด่วนข่าวล่า....ข่าวมาแรง ข่าววววว
การประกาศรางวัลลลลลลลลล(แท่น แทน แท้นนนนนนนนนนนนนน)

ผู้ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศอวนพรวันเกิดพี่ Antonio/Ant เมื่อ 18 สค. 2551ที่ผ่านมาค่ะ

จริงๆแล้วก้อยากให้ได้ทุกๆคนเลยค่ะ เพราะว่าทั้งเนื้อหา และ ทำนอง ไพเราะดีค่ะ แต่น่าเสียดายทำงาจำกัดจริงๆ งานนี้ครีเอดเอง ไปหาที่สกรีนเอง.....นั่งตัดปกเอง พิมพ์เอง แปะเองหมดเลยค่ะ ตั้งใจทำให้เป็นของขวัญพิเศษจริงๆเลย(คนทำไม่เห็นได้อารายยยยยยเยยยยย...แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ก็ยินดีคร้าบบบบบ)

เอาละค่ะ..อยากประกาศแล้ววววววววววววว(อีกนิดนึงนะค่ะ) คนที่ไม่ได้ไม่ต้องเสียใจนะค่ะ รออุดหนุนอัลบั้ม2ของพี่แอ๊นท์กันนะค่ะ

เดี๋ยวๆๆๆๆๆๆค่ะลืมบอกไป เราจะคัดเลือกมา3อันดับ
ชนะเลิศอันดับ 1 รางวัลจะเป็นซีดี Limited เป็นซิงเกิลล่าสุดจากพี่แอ๊นท์ 1แผ่นนะค่ะ
ชนะเลิศอันดับ 2 รางวันจะเป็นซีดีค่ะ
ชนะเลิศอันดับ 3 รางวัลก้จะเป็น.......................................................ซีดี ด้วยเหมือนกัน แป่ววววววววววววว

ที่ 1 นี่ได้ไปแบบแฟนพันธ์แท้(พันธ์เทียม) กันเลย ก้เล่นขนเพลงทั้งอัลบั้มแรกมาหมดแบบนี้......ไม่ให้ไม่ได้เลยคร้าบบบบบ
ยินดีด้วยนะค่ะกับ น้าSaruN ไหนค่ะ...น้าSarun อยู่ตรงไหนยกมือด้วยค่ะ ถ้าเรานับ 1-3 ไม่แสดงตัวอันนี้ก้จะถือว่าสละสิทธิ์นะค่ะ-------นี่!!!!!!ดูยิ่งใหญ่มากมากเลย-------ไงก้ยินดีด้วยนะค่ะ คิดต่อรับรางวัลกับทีมงานหลังไมค์นะค่ะ----...........----

[color]รางวัลที่2[/color] นี่ได้จากความสวยงามมมมมมมม + ความน่ารัก อันนี้อยากให้ทั้ง2คนเลยนะค่ะ...แต่ว่ามันมีจำกัด เจง เจงอะค่ะ ก้เลยตกลงกันแล้วว่างั้นให้ครอบครัวนี้ไปเลยยยยยยยย....1แผ่น สำหรับรูปสวยงาม +คำอวยพรดีดีจาก[color]ป้าแดง[/color] สาวน้อยที่ยังอุตส่าห์มาร่วมอวยพรทั้งที่ยังเหนื่อนจากการไปเข้าค่ายมาจากน้องปิ๊ง และ น้องปั๊งอีกคน..เอาชื่อเพลงเหตุเกิด..มาเรียงเป็นคำอวยพรรรรรรร เก่งนะค่ะเนี่ยอายุแค่นี้ก้เก่งมากๆแล้วนี่โตขึ้นต้องขั้นเทพ..แน่ๆเยยเนอะน้องปั๊งเนอะ-----อยู่ตรงโน้นนั่นเองนะค่ะสำหรับคู่แม่ลูก2ที่มาร่วมอวยพร แหมน่ารักจริงๆ(ยังไงก้ฝากเพลงไปเปิดที่ร้านด้วยนะค่ะ-----เอาก่อนเลยยยย)>>>คล้ายกับมีแผนนี่นา

เอาลาะค่ะผ่านไปแล้ว2รางวัลด้วยกัน
รางวัล ที่ 3
อันนี้ให้เพราะความโดน........(แอนนี้น้องขวัญอบงอลแต่ก้เป็นความจริง)
แหม...ก้เล่นอวยพรแบบจินตนาการคนข้างๆพี่แอ๊นท์ออกซะขนาดน้านนนนนนนี่..ไม่ให้ก้ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว(น้องขวัญบอกว่า-ผอมแล้วอย่ามาง้อละกัลลลลลลลลลลลลล-) ให้ไปเลยค่ะกัน้ายอดเยี่ม69
ยินดีด้วยค่ะ...แต่เอ๊ะอยู่ตรงไหนเอ่ย หาไม่เจอ ช่วยยืนโชว์ตัวหน่อยนะค่ะ

ปล...รางวัลรับเองกับมือเท่านั้น ถ้าต้องจัดส่ง จะคิดค่าบริการรรรรรรรรรรรรรรรร..เย้ย+++++++++++

ขอขอบคุณทุกๆคนอีกครั้งนะค่ะ/ครับ

นั่นคือคำอวยพรของพ่อน้องปั๊งครับ

สุขสันต์วันอุแว้
ขอให้มีชีวิตยาวนานอย่างเป็นสุขเพื่อคนที่คุณรักและเพื่อคนที่รักคุณ
ขอให้ไม่ต้องถึงกับร่ำรวยเงินทอง แค่เงินตรามากมายก่ายกองเต็มบ้านก็พอ
ไปถึงแนวดนตรีที่ใจปรารถนา
เคียงคู่คนรักร้อยถ้อยอร่อยจิต
ขอให้ได้ทำทุกอย่างที่อยากทำให้กับคุณแม่ที่รักของน้าAnt ด้วยครับ
เหตุการณ์ผ่านล่วงเลยมาหลายสิบปีแล้ว
เกิดทารกน้อยน่ารักนามว่า " มด " Antonio
จากวัยเด็กสู่วัยฉกรรจ์
ความหล่อของ Ant ไม่เป็นลองใคร
เหงากันเมื่อใด ขอให้โทรไป Ant จะรีบบึ่งรถมาร้องเพลงและบรรเลงกีตาร์ให้ฟัง.....
จบคำอวยพร...ต่างร้อง...ไชโย!
เอาเข้าไป..ไม่ได้...ให้มันรู้ไปซิ!

[Image: antrj0.jpg]
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
22-08-2008, 17:16
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: