Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หาคนเล่นแทนวันนี้ค่ะ โฟล์ค (วันเสาร์)
Author Message
atomix_nui Offline
Member

Likes Given: 0
หาคนเล่นแทนวันนี้ค่ะ โฟล์ค (วันเสาร์)
ชื่อร้าน D-Bar ค่ะ อยู่ในซอยหอการค้า
เป็นร้านที่นุ้ยเล่นประจำอยู่วันเสาร์ 3 ทุ่ม - 5 ทุ่ม (2 เบรค เบรคละ 45 นาที)
พอดีว่าเสาร์นี้ นุ้ยมีธุระต้องไปต่างจังหวัด คาดว่าจะกลับมาเล่นไม่ทัน
ใครยังมีคิวว่างอยู่รบกวนติดต่อนุ้ยด้วยนะคะ
มือกีตาร์โฟล์ค เล่นคนเดียว (ร้องด้วย)
เพลงไทย เก่าใหม่ + เบเกอรี่
ประมาณ หยุด/ลมหายใจ/จูบ/ก่อน/หมอกหรือควัน/ปาฎิหาริย์/คาใจ/ก้อนหินละเมอ/แค่บอกว่ารักเธอ/คืนใจ และอื่นๆทั่วไป

ใครมีคิวว่างอยู่ โทรหานุ้ยหน่อยนะคะ 086-7032563
ป.ล.ค่าตัวได้น้อยหน่อยนะคะ ได้ 400
ร้านนี้นุ้ยเล่นมานานแล้ว ใครพอไหวกับราคานี้ ติดต่อมานะคะ
เจ้าของร้านน่ารัก เครื่องเสียงโอเคค่ะ ร้านไม่ใหญ่ ประมาณ 10 โต๊ะ
ลูกค้าจะเป็นเด็กหอการค้า ส่วนใหญ่
----------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณบ้านฟ้ามากๆๆค่าาา

Attached Files Image(s)

วาดรูป..เล่นดนตรี..กินกาแฟ
16-08-2008, 12:48
Website Find Like Post Reply
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: หาคนเล่นแทนวันนี้ค่ะ โฟล์ค (วันเสาร์)
เสียดายว่าผมอยู่ไกลมาก และไม่คุ้มค่าเดินทาง (ผมอยู่ศรีนครืนทร์ - เทพารักษ์) แต่ถ้าฉุกเฉินจริง ๆ ก็ OK นะครับ

แต่จะว่าไป 400.- ก็ไม่ได้น้อยเลย ผมเล่นหน้าซอยบ้านประมาณนี้ แต่แค่ 1 ชม.
17-08-2008, 00:22
Find Like Post Reply

Forum Jump: