Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตะลุยฮ่องกง บุกดงกีต้าร์
Author Message
kongpatom Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ตะลุยฮ่องกง บุกดงกีต้าร์
พอดีเพิ่งกลับมาเมื่อวันที่ 25 สิงหา นี่แหล่ะครับ ทอมลีลดราคากีตาร์และอุปกรณ์ที่ 15 เปอร์เซ็นต์ สินค้าต่างๆที่ลงในเวปจะไม่อัพเดท ถ้าจะไปซื้อ แนะนำให้อีเมลล์เช็คสินค้าและราคาก่อนเป็นดีที่สุดครับ ส่วนใหญ่ราคาจะถูกกว่าบ้านเราไม่มากเท่าไหร่ ยกเว้นบางอย่างที่เขาลดล้างสต๊อค อีกร้านชื่อพาร์สันเป็นตัวแทนจำหน่ายกิปสัน แต่ราคาเทียบแล้วแพงกว่าที่ญี่ปุ่นพอสมควรครับ
28-08-2013, 11:28
Find Like Post Reply
White Hybrid Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ตะลุยฮ่องกง บุกดงกีต้าร์
(24-08-2013, 11:40)pood Wrote:
(07-08-2013, 01:46)White Hybrid Wrote: `รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ ถ้าไปซื๊อกีตาร์ Gibson Les Pual Studio ที่ร้าน ในฮ่องกง ราคาจะถูกกว่าในบ้านเราเยอะไหมครับ
พอดี มี ทริป จะไป เที่ยว น่ะครับ

ถ้าเป็นช่วง Big Sale เดือนกรกฎา สิงหา เดี๋ยวนี้เขาลดราคาเฉพาะพวก accessories ครับ ถ้าเป็นเดือนธันวาตามปกติจะลดราคาเป็นบางยี่ห้อแต่ Gibson ไม่ค่อยลดครับ ราคาถ้าไม่ใช่ของที่มีตำหนิหรือลดล้างสต้อคจะพอๆกับบ้านเราครับ

พึ่งเข้ามาอ่านกระทู้นี้ รูปเดิมหายหมดแล้วผนเลยลงใหม่ให้แล้วครับ
ขอบคุณมากๆครับ พอดีที่ มิวสิคคอนเซป จัดโปรโมชั่น 0% 6 เดือน
ผมเลยได้โอกาส จัด Gibson Les Pual Studio มาจนได้ (ตุลา 2556)
05-07-2014, 16:46
Find Like Post Reply

Forum Jump: