Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานเข้าอีกแล้วค่า วันศุกร์ใครว่างบ้างคะ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: งานเข้าอีกแล้วค่า วันศุกร์ใครว่างบ้างคะ
papachill Wrote:รับงานยังไงให้ชนกันน้อ รวยๆนะรวยๆ ช่วงดึกว่างนะไปไหนกันวันศุกร์

ก็รับงานไปทางบางนาอ่ะครับพี่เชน หรือ ไปมอเตอร์เวย์ก็ได้ ซักพักก็ถึงครับ

นี่ไม่เห็นว่าเคยซื้อกีตาร์ผมไปแล้ว...ไม่บอกนะเนี่ย
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 01-08-2008, 15:04 by Therock.)
01-08-2008, 14:54
Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: งานเข้าอีกแล้วค่า วันศุกร์ใครว่างบ้างคะ
Therock Wrote:ร้าน คือพญาไท แจ๊สเก่าครับน้าปุ๊

แค่เปลี่ยนชื่อ...แขกมีวัยพอสมควร
เพลง 60-70' ปล่อยได้เลยตามอัตตภาพครับ

ต๊าย ตาย...น้องดอก(เรอะ)มาว่าเค้า เค้าอยู่ตั้งแต่พญาไทแจ๊สละ

ทุกวันนี้ ก็ยังมีพรรคพวกไปเต้นเย้ว ๆ ดิ้นกันกระจาย อยู่หน้าเวที...มีอยู่แก๊งค์เดียว วัยรุ่นมากๆ ถามคนเล่นที่นั่นดูเหอะ งั่ก ๆ ๆ ๆ ท้างน้านนนน Tongue
============ เพื่อความบันเทิง =============

01-08-2008, 17:30
Website Find Like Post Reply
atomix_nui Offline
Member

papachill Wrote:รับงานยังไงให้ชนกันน้อ รวยๆนะรวยๆ ช่วงดึกว่างนะไปไหนกันวันศุกร์

อ้ออ พี่เชนนน
ไม่ใช่งานชนอย่างงั้นหรอกค่า
คือประมาณว่า เวลาเราเล่นอยู่ที่นึงอยู่แล้ว
แต่มีร้านโทรมาถามว่าเราว่างมั้ย ไปเล่นให้หน่อย
แล้วเราก็เสียดายน่ะค่ะ
มีงานเข้ามา แต่ไม่มีคน
โหะโหะ
วาดรูป..เล่นดนตรี..กินกาแฟ
02-08-2008, 02:42
atomix_nui Offline
Member

จริงๆนุ้ยอยากจะบอกไปเลยว่าไม่ว่าง
แล้วจบ
แต่อดไม่ได้ซักที
ต้องมาหาคน
เพราะบางทีเจ้าของร้านเค้าก็ไม่รู้จะไปหาคนมาแทนจากไหน
อะไรแบบนี้อ่ะค่ะ

(ป.ล.วันนี้ร้านที่หอการค้า ก็โทรมาให้ไปเล่น
แต่นุ้ยติดเล่นอีกร้านที่ลาดพร้าว เลยปฎิเสธเค้าไป
เพราะหาคนไม่ทันแล้ว พอเป็นอย่างนี้แล้วมันเสียดายอ่ะ หง่า)
วาดรูป..เล่นดนตรี..กินกาแฟ
02-08-2008, 02:45

Forum Jump: