Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สุขสันต์วันเกิด หัทยา สงวนสิน 1 สิงหาคม
Author Message
BENZ Offline
(-1833 Custom Shop-)

Likes Given: 62
RE: สุขสันต์วันเกิด หัทยา สงวนสิน 1 สิงหาคม
มีความสุขมากๆครับน้าหนึ่ง สุขสันต์วันเกิดครับ
I haven't got a clue.
01-08-2008, 11:03
Find Like Post Reply
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: สุขสันต์วันเกิด หัทยา สงวนสิน 1 สิงหาคม
ก้อ..ขออำนวยพร.......

**@@##ห้ายน้าหนึ่งที่น่ารัก%~~

~*#@@สุขภาพแข็งแรง*^%~~

~%#@มีความสุขตลอดปีนะจ๊ะ^@^
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

01-08-2008, 11:09
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับขอให้มีความสุขกับการให้ตามที่น้าหนึ่งรักที่จะทำ คิดสิ่งใดขอให้สมความมุ่งมาตรปราถนานะครับ
01-08-2008, 11:55
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
HBD
ขอให้มีความลุขครับ
Rolleyes
01-08-2008, 12:17
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

ขอพระเจ้าอวยพรครับ..
บุญรักษา..

มีความสุขมาก ๆครับ..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
01-08-2008, 15:54
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
Happy Birth Day ครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆ
01-08-2008, 16:02
ping Offline
Fancy Carp Lover

น้าหนึ่ง มีความสุขในวันเกิดนะครับ
ถ้ามีโอกาส อยากให้เป็นคนที่มานั่งฟังผมร้องเพลงบ้าง เป็นของขวัญวันเกิด
หลังจากที่ร้องให้คนอื่นฟังมามากแล้ว
อยู่ที่น้าหนึ่งทนรำคาญผมได้แค่ไหน กับฝีมือแย่ๆของผม
บางครั้งถ้าเราได้เปลี่ยนมุมมองบ้าง
มันอาจจะทำให้ความคิดในแง่มุมใหม่ๆ เกิดขึ้นมาได้
01-08-2008, 17:29
Joon Offline
แก๊งสาวซ่าส์ ฮาระเบิด
**

ถึงวันเกิดน้องหนึ่งแล้ว
ขอให้หนึ่งมีความสุข อยู่สบาย สุขภาพแข็งแรง ทำได้อย่างที่ฝันและตั้งใจ
อ้อ และขอ quote ส่วนหนึ่งจากเพลงของ elton john ให้ด้วยละกัน
"How wonderful life is while you're in the world"
Happy Birthday คร๊าบบบบบ!
01-08-2008, 17:54
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
SARUN Wrote:
Maow Wrote:ผมคิดว่าวันนี้น้าหนึ่งคงฉลองวันเกิดกับคุณแม่และครอบครัวด้วย
......ซื๊ดดดด...น้ำลายไหล

ผมคิดว่าตอนนี้....น้าหนึ่งคงหลับสลบคาที่ อยู่ที่บ้านคุณแม่
......คาดว่า...น้ำลายไหล ด้วย

ยังไม่ได้ทำเลยครับ สะสางอะไรต่างๆอยู่ เคลียส์คอนโดที่ราม กะลังทำให้เป็นที่สอนดนตรีเล็กๆอยู่

อยากเขียนเรื่องที่ไปบันทึกมา ยังไม่กระดิกเลย

นอนก็ไม่ทันได้นอน มีคนโทรมาอวยพรตลอด

เเล้วผมจะต้องหาเวลาทำทานกับเเม่เเน่นอนครับพี่

MayDay Wrote:ขอให้น้าหนึ่งมีความสุข สงบ สันติ เสรีภาพ และสันโดษ ในวันคล้ายเกิดนะครับ RolleyesShyWink

สุข สงบ สันติ เสรีภาพ และสันโดษ ................. ผมเเสวงหาอยู่ ด้วยกิเลสที่ผลักดัน เพื่อวันนั้น จะทิ้งกิเลสออก

เเล้วสงบจริงๆ ...... การรวมจิตเป็น 1 จริงๆ ต่อจากนั้น คือ..... รวมให้ได้ 0

เอกภาพเเห่งสันติภายใน เเท้จริง คือ ศูยน์......

เฒ่าทารก Wrote:สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับขอให้มีความสุขกับการให้ตามที่น้าหนึ่งรักที่จะทำ คิดสิ่งใดขอให้สมความมุ่งมาตรปราถนานะครับ

ขอบคุณมากๆครับ....
รักที่เเท้จริง คือ การให้ครับ โอกาส ความรู้ เเม้กระทั่งให้อภัย

เเม้เเต่ตัวเราเอง ก็ต้องให้อถัยนะครับ ..... บางทีเราต้องให้อภัยตัวเองบ้าง

ก่อนที่จะเปิดรับสิ่งใหม่เข้ามา

เพื่อ...เรียนรู้พัฒนาจิตตนต่อๆไป

ping Wrote:น้าหนึ่ง มีความสุขในวันเกิดนะครับ
ถ้ามีโอกาส อยากให้เป็นคนที่มานั่งฟังผมร้องเพลงบ้าง เป็นของขวัญวันเกิด
หลังจากที่ร้องให้คนอื่นฟังมามากแล้ว
อยู่ที่น้าหนึ่งทนรำคาญผมได้แค่ไหน กับฝีมือแย่ๆของผม

ผมชอบที่จะมองผู้อื่นเล่นเสมอครับ

ยิ่งน้าปิงเเล้ว ผมชอบที่จะเห็นมากๆ ....วันนั้นสะพาย โจเเพส ของผมเล่นหล่อมากๆ ไฟเราะดีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าที่จะมาเล่นให้ฟัง

น้อมรับ... เเละ ยินดีที่จะ...ร่วมใช้ดนตรีเดินทางกัน

Joon Wrote:ถึงวันเกิดน้องหนึ่งแล้ว
ขอให้หนึ่งมีความสุข อยู่สบาย สุขภาพแข็งแรง ทำได้อย่างที่ฝันและตั้งใจ
อ้อ และขอ quote ส่วนหนึ่งจากเพลงของ elton john ให้ด้วยละกัน
"How wonderful life is while you're in the world"
Happy Birthday คร๊าบบบบบ!

น่าตกใจมากเลยครับ.....ที่พิมอวยพรมา

จะมีใครสักกี่คน ...ที่รู้ว่าคนภาษาอังกิดอ่อนเเอเช่นผม ชอบประโยคนี้มากๆ บางครั้ง ก็น้ำตาคลอเลยทีเดียว

ขอบคุณมากๆครับพี่....

..........................................................

เเละ ขอขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้ง ที่อวยพรมา กลัวยาวมาก เลย ตัดมาเพียงบางส่วน...

ขอให้ทุกถ้อยคำปรารถนาที่ดีเหล่านี้ ....สะท้อนความดีย้อนกลับ เเด่พี่น้อง หมื่นเท่า พันทวี

สุขภาพดี เเข็งเเรง ทั้งกายใจ ถ้วนหน้าครับพี่น้อง

Attached Files Image(s)

............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

01-08-2008, 19:44
Website Find Like Post Reply
hui jung loey Offline
Junior member
**

HapPY bIRThdAy NakA....
01-08-2008, 20:02

Forum Jump: