Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Webmaster และเพื่อนสมาชิกบ้านสีฟ้าร่วมงานฉลองวันเกิด 87 ปี
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: Webmaster และเพื่อนสมาชิกบ้านสีฟ้าร่วมงานฉลองวันเกิด 87 ปี
กีต้าร์เก่า Wrote:....นี่...นี่.....น้า povation ผมไม่รู้จักและมีเรื่องโกรธเคืองกับ คุณ สนิท เลย........แล้วผมจะไปตี เขาทำไม.........แต่อายุของคุณแม่ลีเกือบจะเท่ากับคุณแม่ผมผมแล้ว........เมื่อก่อนผมก็จัดงานฉลองวันเกิดให้คุณแม่ผมเหมือนกัน.........ท่านก็สนุกแบบนี้เหมือนกัน.....แต่ตอนนี้ท่านนอนอย่างเดียวเลย T-T......เลยไม่มีโอกาสจัดงานแล้ว........พอเห็นงานแบบนี้แล้วมีความสุขใจจริงๆ..........ว่าแต่ ตระกูลสมบัติศิริ นี่ใช่เจ้าของ รถเมล์ขาว ........ผมเคยเป็นกระเป๋ารถเมล์ขาวด้วยนะ.......จะบอกให้.......

อายุของคุณแม่ลีเกือบจะเท่ากับคุณแม่ผมผมแล้ว..น่าจะแปลความได้ว่า คุณแม่ของน้าแป้งมีอายุมากกว่าคุณป้าลี...โอว..มีบุญจริงๆครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
15-07-2008, 17:28
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Webmaster และเพื่อนสมาชิกบ้านสีฟ้าร่วมงานฉลองวันเกิด 87 ปี - by povation - 15-07-2008, 17:28

Forum Jump: