Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Webmaster และเพื่อนสมาชิกบ้านสีฟ้าร่วมงานฉลองวันเกิด 87 ปี
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: Webmaster และเพื่อนสมาชิกบ้านสีฟ้าร่วมงานฉลองวันเกิด 87 ปี
อ๋อ....มิน่า ไม่คุ้น

กระจ่างแจ้งแดงแจ๋

ขอกราบสวัสดี artsmama อีกครั้งครับ
Webนี้ ต่อไป คงมีสมาชิกระดับ "ผู้ปกครอง" กันอีกเยอะแยะ
ตั้งเป็น สมาคมผู้ปกครอง รอไว้เลยดีไม๊เอ่ย
อบอุ่นๆๆๆๆ
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
03-08-2008, 23:51
Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: Webmaster และเพื่อนสมาชิกบ้านสีฟ้าร่วมงานฉลองวันเกิด 87 ปี
artsmama Wrote:เมื่อไหร่จะมาเล่น มาร้อง ให้พวกเราฟังอีกละคะ

เป็นโพสต์แรกที่ได้รับเกียรติเป็นอย่างยิ่งจากสมาชิกอาวุโสท่านนี้
ที่มีดนตรีในหัวใจเหมือนพวกเราครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 04-08-2008, 09:26 by povation.)
04-08-2008, 00:11
Website Find Like Post Reply
korkai Offline
Member

Likes Given: 0
เมื่อวานนี้ได้มีโอกาศเจอญาติพี่น้อง
ทุกคนยังกล่าวถึงดนตรีในวันนั้น
พี่สาวคนโต และพี่หนึ่ง (คุณแม่ของน้า Artmama) ยังถามอยู่เลย รู้สึกจะชอบเพลง Sad Movie
หลายคนชมป้าแดง ว่าร้องเพลงเพราะมาก

อ้อ ยังมีพี่อีกคนที่เค้าจะทำร้านอาหาร เปิดในซ.สุรเสนา(ติดกับซ.พิพัฒน์) ถ.สีลม อยากจะหาดนตรีไว้
ใครอยู่แถวนั้นช่วยบอกผมด้วยนะครับ อีก 3-4 เดือนคงเสร็จ
04-08-2008, 07:32
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
artsmama Wrote:เมื่อไหร่จะมาเล่น มาร้อง ให้พวกเราฟังอีกละคะ

กราบสวัสดี คุณแม่ของน้องอาร์ทค่ะ ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการนะคะ
บ้านฟ้า รู้สึกอบอุ่น และดีใจมาก ๆที่มีผู้อวุโสเข้ามาร่วมอยู่ด้วย มีโอกาส
ดี ๆ พวกเราก็ยินดีร้องเพลงให้คุณน้าฟังกันอีก ถ้าน้าเก๋ชวนเมื่อไหร่
ก็รับปากทันทีค่ะ คราวหน้า คุณน้าต้องมาร่วมแจม ร่วมร้องเพลงด้วยกันนะคะ
ขอบพระคุณ สำหรับคำชมมาก ๆค่ะ

korkai Wrote:เมื่อวานนี้ได้มีโอกาศเจอญาติพี่น้อง
ทุกคนยังกล่าวถึงดนตรีในวันนั้น
พี่สาวคนโต และพี่หนึ่ง (คุณแม่ของน้า Artmama) ยังถามอยู่เลย รู้สึกจะชอบเพลง Sad Movie
หลายคนชมป้าแดง ว่าร้องเพลงเพราะมาก

อ้อ ยังมีพี่อีกคนที่เค้าจะทำร้านอาหาร เปิดในซ.สุรเสนา(ติดกับซ.พิพัฒน์) ถ.สีลม อยากจะหาดนตรีไว้
ใครอยู่แถวนั้นช่วยบอกผมด้วยนะครับ อีก 3-4 เดือนคงเสร็จ

ฝากกราบขอบพระคุณ คุณป้า และญาติ ของน้าเก๋ด้วยนะคะ นาน ๆ จะมีคนชมสักที
เป็นปลื้มมาก ๆค่ะ และยินดี แล้วก็เต็มใจไปร้องให้ฟังอีกบ่อย ๆ ถ้าไม่เบื่อนะคะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
04-08-2008, 09:11
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
povation Wrote:

เป็นโพสต์แรกที่ได้รับเกียรติเป็นอย่างยิ่งจากสมาชิกอาวุโสท่านนี้
ที่มีดนตรีในหัวใจเหมือนพวกเราครับ
รอน้า กไก่ นัดมาคับ ไปกันเลย

korkai Wrote:อ้อ ยังมีพี่อีกคนที่เค้าจะทำร้านอาหาร เปิดในซ.สุรเสนา(ติดกับซ.พิพัฒน์) ถ.สีลม อยากจะหาดนตรีไว้
อืมมเสียดายเสร็จไม่ทันงานทัวร์ลงคับ...
04-08-2008, 16:26

Forum Jump: