Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แผนที่สำหรับท่านที่กำลังจะเดินทางมาระยองครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: แผนที่สำหรับท่านที่กำลังจะเดินทางมาระยองครับ
สาวเพศสองหรือสาวประเภทสอง...ที่จะเข้าใจผิด??
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 15-07-2008, 14:41 by povation.)
15-07-2008, 12:51
Website Find Like Post Reply
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: แผนที่สำหรับท่านที่กำลังจะเดินทางมาระยองครับ
อุอุ.. ขอให้สนุกกันนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ..

อิอิ.. ฮิ..

อ้อ.. น้ารัน.. ไม่ว่าโอกาสไหน..
น้าอย่าให้เดอะร๊อคจับกีตาร์ของน้านะ..
เดี๋ยวจะหาว่าป๋มไม่เตือนนนนน..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
15-07-2008, 14:13
Find Like Post Reply
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
โฟล์คน้อย Wrote:อุอุ.. ขอให้สนุกกันนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ..

อิอิ.. ฮิ..

อ้อ.. น้ารัน.. ไม่ว่าโอกาสไหน..
น้าอย่าให้เดอะร๊อคจับกีตาร์ของน้านะ..
เดี๋ยวจะหาว่าป๋มไม่เตือนนนนน..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!

น้าร๊อคท่าทางจะไม่มาครับ แต่ผมกำลังพยายามทำคุณไสยเพื่อเปลี่ยนใจแกอยู่
ถ้าแกมาจริงอย่าว่าแต่กีต้าร์เลยครับ อยากจับอะไรผม ผมก็ให้จับครับ
(จับได้ ห้ามบีบ!)....หมายถึงเครื่องดนตรีอื่นๆอ่ะนะ ^_^

น้าโฟล์คน้อยเองถ้าสะดวกก็ขอเชิญนะครับ จะได้มาเสี้ยมมมมกันแบบเผาขน
ให้ขนไหม้กันไปเลยไงครับ อิอิ
Rolleyes
15-07-2008, 14:40
ping Offline
Fancy Carp Lover

Run Wrote:นี่เป็นแผนที่สู่บ้านผมที่ระยองนะครับ สำหรับท่านที่กำลังจะเดินทางมาระยอง
หรือไงถ้ามีงง ก็โทรหาผมได้ตลอดครับ

ผมและสมาชิกในครอบครัวกำลังรอต้อนรับพี่ป้าน้าอาด้วยดวงใจระทึก ตึก โป๊ะ ตึกๆ

จริงๆ แล้วอยากไปมากๆ เพราะผมเดินทางจากชลบุรี
ไม่เป็นไร ผมทราบตำแหน่งชัดเจนแล้ว มีโอกาสได้ลุยไปแน่ๆครับ

พอดีผมต้องเดินทางไกลไปที่อุบล ครับ
บางครั้งถ้าเราได้เปลี่ยนมุมมองบ้าง
มันอาจจะทำให้ความคิดในแง่มุมใหม่ๆ เกิดขึ้นมาได้
15-07-2008, 17:07
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
ping Wrote:
Run Wrote:นี่เป็นแผนที่สู่บ้านผมที่ระยองนะครับ สำหรับท่านที่กำลังจะเดินทางมาระยอง
หรือไงถ้ามีงง ก็โทรหาผมได้ตลอดครับ

ผมและสมาชิกในครอบครัวกำลังรอต้อนรับพี่ป้าน้าอาด้วยดวงใจระทึก ตึก โป๊ะ ตึกๆ

จริงๆ แล้วอยากไปมากๆ เพราะผมเดินทางจากชลบุรี
ไม่เป็นไร ผมทราบตำแหน่งชัดเจนแล้ว มีโอกาสได้ลุยไปแน่ๆครับ

พอดีผมต้องเดินทางไกลไปที่อุบล ครับ

เสียดายจังครับ แต่หากมีโอกาสเชิญน้าปิงได้ทุกเมื่อเลยนะครับ ระยอง - ชล ใกล้กันนิดเดียวเอง
Rolleyes
15-07-2008, 17:14
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
คนใกล้น้ำเค็มคุยกัน
รับรองคนเมืองชล บุกระยองแน่ๆ
15-07-2008, 17:24
korkai Offline
Member

น่าไปจังเลย แต่ดันติดงานวันอาทิตย์

ฝากทุกท่าน ทานอาหารทะเลให้เต็มคราบด้วยนะครับ

อยากไปกินอาหารทะเลสดๆ ที่ร้านป้ายา หาดแม่รำพึงจังเลย...
15-07-2008, 18:22
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

korkai Wrote:น่าไปจังเลย แต่ดันติดงานวันอาทิตย์

ฝากทุกท่าน ทานอาหารทะเลให้เต็มคราบด้วยนะครับ

อยากไปกินอาหารทะเลสดๆ ที่ร้านป้ายา หาดแม่รำพึงจังเลย...

ไปด้วยกันมั้ยคะ เราไปวันพฤหัส กลับ วันเสาร์ค่ะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
15-07-2008, 19:04
Website Find Like Post Reply
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Run Wrote:
โฟล์คน้อย Wrote:อุอุ.. ขอให้สนุกกันนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ..

อิอิ.. ฮิ..

น้าร๊อคท่าทางจะไม่มาครับ แต่ผมกำลังพยายามทำคุณไสยเพื่อเปลี่ยนใจแกอยู่
ถ้าแกมาจริงอย่าว่าแต่กีต้าร์เลยครับ อยากจับอะไรผม ผมก็ให้จับครับ
(จับได้ ห้ามบีบ!)....หมายถึงเครื่องดนตรีอื่นๆอ่ะนะ ^_^

น้าโฟล์คน้อยเองถ้าสะดวกก็ขอเชิญนะครับ จะได้มาเสี้ยมมมมกันแบบเผาขน
ให้ขนไหม้กันไปเลยไงครับ อิอิ

มิน่า.................รู้สึก อึดอัด อืด อืด ... อิ่ม ๆ เบื่ออาหาร...... สงสัยน้ารัน จะเสก Martin CEO มาเข้าท้องผมแน่ ๆ ๆ ๆ ๆ เลยล่ะซิครับ คริคริ

แม่ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เรียกรถพยาบาลให้หน่อยคับ จะไปผ่าเอากีตาร์ออก

ป.ล.เสกมาแต่กีตาร์นะครับ อย่าติดคาโป้ มาด้วย เพราะ เพิ่งกินกาแฟที่มีฟองนมลงไป เดี๋ยวหมอจะแยกแยะไม่ถูก อิอิ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
15-07-2008, 19:33
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

ขอบคุณครับ.. น้ารัน..
แต่ป๋มขอตัวก็แย้วกัน...
พอดีต้องพาลูกสาวกลับไปคาราวะท่านปู่กะท่านย่านะขอรับ อิอิ

ส่วนเจ้าเดอะร๊อค.. ระวังเถอะ.. จะถูกสายกีตาร์พันพุง..
พันกันให้เป็นไส้กรอกอีสานไปเลย.. อิอิ..

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
15-07-2008, 21:24

Forum Jump: