Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฟ้อง น้าเวปฯ เกี่ยวกะพวกแก๊งล่มฯ ครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ฟ้อง น้าเวปฯ เกี่ยวกะพวกแก๊งล่มฯ ครับ
เออซิวะ...เค้าไม่มาตอบเองล่ะ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
14-07-2008, 02:21
Website Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ฟ้อง น้าเวปฯ เกี่ยวกะพวกแก๊งล่มฯ ครับ
ฟ้องแล้วไม่ได้ผล แนะให้สมัครเข้าแก๊งค์เลยครับ สบายใจกว่า
คุณสมบัติพี่แป้ง เข้าข่ายไป 80% แล้ว 55555

สมัครกับพี่ปร๋อนั่นแหละ แกเป็นผู้อำนวยการแก๊งค์ฯอยู่ ขาใหญ่สุด (ขาวด้วย)Tongue
============ เพื่อความบันเทิง =============

(This post was last modified: 14-07-2008, 08:10 by Tai Labour.)
14-07-2008, 08:08
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
.....ถามก่องนี่ น้า Littlenomad เมื่อวานไปใหนกันมาไม่โทรแจ้งเลยนะ....ใช่งานเลี้ยงส่งไป อินโดฯหรือเปล่าหงะ......ไอ้เรารึก็รอจนเมา.....แล้วไม่ต้องมายุเขาดีหรอก น้า Labour ก็ใช่.......น้า Katayoot ไอ้ที่มีอาการ เดินไป เดินมา จนพื้นบ้านเงาวั๊บบ..บ เนี่ยแค่เริ่มต้นจ้า.....ต่อไปจะต้อง เดินไป เดินมา จนพื้นบ้านสึก ....แต่ก็ทำไงได้......ความรักทำให้คนตาบอดสี.....กระดาษคุณภาพ สีเทาสีม่วง จะไม่ค่อยเห็น เห็นแต่สีเขียว นานๆจะได้เห็นสีแดง......ถึงเห็นถึงมีก็ ไม่ได้จับ ไม่ได้ใช้.......ผมกำลังจะเปิด สถาบันฝึกอบรมณ์ การพรางเงินแม่บ้าน สำหรับ คู่สมรสใหม่.......รับให้คำแนะนำทั้ง สามีและภรรยา......ราคาย่อมเยา.........อะ....อะ....อะ.....

Attached Files Image(s)

14-07-2008, 08:33
Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

กีต้าร์เก่า Wrote:.....ถามก่องนี่ น้า Littlenomad เมื่อวานไปใหนกันมาไม่โทรแจ้งเลยนะ....ใช่งานเลี้ยงส่งไป อินโดฯหรือเปล่าหงะ......ไอ้เรารึก็รอจนเมา.....แล้วไม่ต้องมายุเขาดีหรอก น้า Labour ก็ใช่.......น้า Katayoot ไอ้ที่มีอาการ เดินไป เดินมา จนพื้นบ้านเงาวั๊บบ..บ เนี่ยแค่เริ่มต้นจ้า.....ต่อไปจะต้อง เดินไป เดินมา จนพื้นบ้านสึก ....แต่ก็ทำไงได้......ความรักทำให้คนตาบอดสี.....กระดาษคุณภาพ สีเทาสีม่วง จะไม่ค่อยเห็น เห็นแต่สีเขียว นานๆจะได้เห็นสีแดง......ถึงเห็นถึงมีก็ ไม่ได้จับ ไม่ได้ใช้.......ผมกำลังจะเปิด สถาบันฝึกอบรมณ์ การพรางเงินแม่บ้าน สำหรับ คู่สมรสใหม่.......รับให้คำแนะนำทั้ง สามีและภรรยา......ราคาย่อมเยา.........อะ....อะ....อะ.....

เมื่อเย็นวาน ไม่ได้ไปไหนครับ
กลับจากธุระ... ก็นั่งสุมหัวกับลูกชาย รุมกันติวเข้มมือกลองตัวใหม่...
เลยไม่ได้โทรฯ ไปแจ้งข่าวอะไรแก่น้า...

มือกลองตัวใหม่...มันเก่ง แต่พูดกับมันให้รู้เรื่องค่อนข้างยาก ต้องใช้เวลาสักพัก...
ว่าแต่ว่า...สงสัยน้ากะทะหยด จะเป็นคนซดเอามือกีต้าร Ibanez ไปกอดก่อนเข้าเรือนหอใช่ไหม?
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
14-07-2008, 12:26
VIP member

..ตอด น้า LittleNomad - เย็นนี้ผมก็ว่างอีกหละ คนมาเอา Ibanez ไปเขาบอกว่าเป็นสมาชิกที่บ้านเราแต่ผมจำไม่ได้และ ราคาขายเอามันเลย.....ครับ สรุปตอนนี้ น้าIbanez ขาดมือเบสคนเดียวแล้นะซิ.....แต่ไอ้มือกลองมันก็เดินเบส ได้นะ......ลองดูครับ

14-07-2008, 13:28
VIP member

....อ้าวพิมพ์มั่วเลยผม.....
..ตอด น้า LittleNomad - เย็นนี้ผมก็ว่างอีกหละ คนที่มาเอา Ibanez ไปเขาบอกว่าเป็นสมาชิกที่บ้านเราแต่ผมจำไม่ได้(เขาบอกว่าเข้ามาอานเฉยๆ)เลยขายเอามันไปเลยครับ สรุปตอนนี้ น้า LittleNomad ขาดมือเบสคนเดียวแล้วซิ.....แต่ไอ้มือกลองมันก็เดินเบส ได้นะ...มันเก่งมาก...ลองดูครับ

14-07-2008, 13:31

กีต้าร์เก่า Wrote:....อ้าวพิมพ์มั่วเลยผม.....
..ตอด น้า LittleNomad - เย็นนี้ผมก็ว่างอีกหละ คนที่มาเอา Ibanez ไปเขาบอกว่าเป็นสมาชิกที่บ้านเราแต่ผมจำไม่ได้(เขาบอกว่าเข้ามาอานเฉยๆ)เลยขายเอามันไปเลยครับ สรุปตอนนี้ น้า LittleNomad ขาดมือเบสคนเดียวแล้วซิ.....แต่ไอ้มือกลองมันก็เดินเบส ได้นะ...มันเก่งมาก...ลองดูครับ

ดูเหมือนตอนนี้ เจ้าลูกชายผม มันค่อนข้างจะควบคุมมือกลองตัวใหม่ได้อยู่มือแล้ว...
และจริงอย่างน้าฯ ว่า นอกจากจะตีกลองเก่งแล้ว มันยังเดินเบสเยี่ยมอีกด้วย..
แต่ขึ้นอยู่กับคนคุมวง...555...

เจ้าพวกเด็กรุ่นใหม่ นี่มันหัวไว
เมื่อคืน ลูกชายผมมันจับสักพัก ก็แต่งทำนองกลองและเบส ใส่สมองมือกลองตัวใหม่!
ส่วนผม แค่เปิดเครื่องหมายลองแจมเล่นสักหน่อย ก็ปวดกบาลแล้ว...555...

สงสัยมือกลองตัวใหม่ คงถูกเจ้าลูกชายยึดแน่ ๆ ...เฮ้อ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 14-07-2008, 13:41 by LittleNomad.)
14-07-2008, 13:40

Labour Wrote:ฟ้องแล้วไม่ได้ผล แนะให้สมัครเข้าแก๊งค์เลยครับ สบายใจกว่า
คุณสมบัติพี่แป้ง เข้าข่ายไป 80% แล้ว 55555

สมัครกับพี่ปร๋อนั่นแหละ แกเป็นผู้อำนวยการแก๊งค์ฯอยู่ ขาใหญ่สุด (ขาวด้วย)Tongue

งั้น...น้าLaฯ ขาเล็ก-ขาคล้ำกระดำกระด่าง ก็เป็นฝ่ายรับสมาชิกนะสิ...
14-07-2008, 13:43

Forum Jump: