Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ
ขอแสดงความยินดีกับ ลุงหนุ่ม และ ป้ากุ้ง
ขอให้มีความสุข มีความรัก และเข้าใจกันซึ่งกันและกัน
ร่วมทุกข์ ร่วมสุข ร่วมกิน ร่วมใช้ ดี ๆ อย่าแย่งกันนะจ๊ะ Big Grin

zwani.com myspace graphic comments
Marriage Graphic Comments
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 14-07-2008, 07:21 by dejemerry.)
14-07-2008, 07:14
Website Find Like Post Reply
silapin Offline
Member

RE: ผมจะแต่งงานแล้วครับ.... อิ ๆ
ขอให้น้าหนุ่มกะพี่กุ้ง มีความสุขมาก ๆนะฮับ มีน้องเร็ว ๆ นะฮับ ปั๊งจะได้มีเพื่อนเล่นไปฮันนีมูนที่ระยอง น้าหนุ่มต้องหาเวลามาสอนเล่นกลให้น้องปั๊งด้วยนะฮับ
zwani.com myspace graphic comments
Myspace Marriage Comments & Graphics
14-07-2008, 07:38
Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
ครั้งนี้ พูดจริงใช่มั๊ย? 5555

ต่อจากนี้ ขอให้มีความสุขมากๆครับ น้องกุ้งและน้าหนุ่ม น้องรักร่วมเมือง ร่วมสถาบัน

แนะนำว่า "อย่าตื่นเต้น หายใจลึกๆ ปล่อยตัวตามสบาย อย่าเกร็ง" Tongue
ก่อนแต่งงานไม่ต้องคิดมาก(เกินไป) หลังแต่งค่อยคิดมากๆ

น้ามีความ "เข้าใจในมนุษย์" อยู่พอสมควรแล้ว....ฉลุย

อ่านแล้วอยากแต่งมั่ง !!! แหะ ๆ ล่อเล่น อ่านแล้วอยากแต่งคนใหม่ต่างหาก...เย้ยยยย!! ตายสิ

อ่านแล้วอยากแต่งกับเจ๊แต๋งใหม่ วันงานทักแขกไม่ทั่ว ไม่ค่อยยิ้ม สูทไม่สวย ไทด์เอียง ผอมไป
งงๆ เอ๋อๆ เผลอเดินเกาตรูดด้วย ไม่เท่ห์เลย
============ เพื่อความบันเทิง =============

14-07-2008, 08:05
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
ยินดีด้วยจ้า...[Image: 927411043wu9.gif]

(((พบว่าลมหายใจเข้าออก ฉันมีเธอมีแต่เธอเท่านั้น
หลับตาก็เห็นหน้าเธอ เร่งวันให้พบหน้ากัน อยากอยู่ใกล้ชิดผูกพันกันเรื่อยไป
เกิดเป็นความรัก ให้เธอทั้งใจ)))
*?*?,
?,,?*?*?
?*?,,?*?*?
?
?

@_@~??"If I leave here tomorrow" ...Sad ??~@_@
14-07-2008, 08:44
billy Offline
Member

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้าหนุ่ม
ขอให้มีความสุขนะครับ
ของผมเพิ่งฉลองครบรอบ10ปีไปอะครับ อิอิ
For every action, there is a reaction_ Albert Einstien.
14-07-2008, 09:20
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
ขอแสดงความยินดี(อีกรอบ)นะครับพี่หนุ่ม..
ขอให้มีความสุขมากๆๆนะครับ.. มีลูกไวๆนะครับ.. อยากเป็นอามั่กๆ
เด๊วขยายรูปให้นะคับ..

[Image: noom26koongut8.jpg]

ขอให้พี่หนุ่มมีความสุขกับชีวิตครอบครัวที่กำลังจะเริ่มต้นขึ้นอย่างมีความสุขนะครับ
14-07-2008, 09:56
PAPAAEG Offline
Member

ใครบอกหน้าหนุ่มจะไม่หยุด.......นี่ไงหยุดแล้วเห็นมั๊ย .....หยุดตรงนี้ที่เธอ
ขอให้น้าหนุ่มมีความสุขกับชีวิตสมรสมากๆนะครับ หนักนิด เบาหน่อย ต้องให้อภัยกัน ใจเย็นๆ เอาใจเขาใส่ใจเรา แล้วชีวิตคู่จะมีความสุขและยืนยาว ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร

ปล.วันที่ 25 ถ้าผมไม่ติดธุระสำคัญอะไร จะไปร่วมแสดงความยินดีด้วยนะครับ
14-07-2008, 10:08
Rham Offline
Senior member

ยินด้วยด้วยครับ......ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยครับ
14-07-2008, 10:08
NitTy Offline
Member

ยินดีด้วยครับ เป็นข่าวดีจริง ๆ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ
14-07-2008, 10:26
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

การแต่งงาน.. คือ ความฝันของความรัก..
คือ วัยแรกเริ่มของความเข้าใจ..
ความเข้าใจในความรัก..
เป็นจุดเริ่มต้นของการเดินทางใหม่.. ที่มิใช่เพียงคนคนเดียว..

ครอบครัว.. คือ ความเป็นจริงของความรัก..
ความรักที่เปี่ยมด้วยความเข้าใจ..
คือเ้ส้นทางของชีวิตที่มากมายด้วยเรื่องราว..

เรื่องราวที่จะเป็นความทรงจำของคนสองคน..
และอีกหลายคนที่ตามมา..

ความทรงจำที่เต็มเปี่ยมด้วยความรักและความเข้าใจ..
จะหล่อหลอมคนสองคน.. และอีกคน.. อีกคน..

การครองชีวิตคู่.. จึงรวมถึงทุกสิ่งในชีวิต..
ตั้งแต่วันเริ่มต้น.. ที่พบ.. วันแรกที่รัก.. ทั้งวันที่สุข ทุกข์
และอีกหลายวันที่เป็นความประทับใจ..

เมื่อไรที่ความรักอ่อนแอ.. จึงมีความเข้าใจเยียวยาประสาน..
เมือไรที่ความเข้าใจเริ่มอ่อนล้า.. จึงยังมีความทรงจำคอยช่วยย้ำเตือน..

คอยย้ำเตือน.. ว่าเหตุใดจึงมีความรัก.. เหตุใดจึงรักเค้า
แล้วก็มีคำตอบ.. ว่าทำไมเราจึงต้องมีความเข้าใจ.. ในกันและกัน..

เพราะเรามิใช่ตัวคนเดียว.. เราเป็นครอบครัว..
ครอบครัวที่เริ่มต้นด้วยความรัก.. ด้วยความเข้าใจในรัก..
ของกันและกัน..

เราจะให้สิ่งที่ดีที่สุดสำหรับเค้า..
เราไม่คาดหวังสิ่งใดจากเค้า..
เพียงรอยยิ้ม เมื่อยามที่อ่อนล้า..
สายตาที่ห่วงใย.. อบอุ่น..
แค่นั้นก็เพียงพอแล้วสำหรับเรา..

สำหรับผู้ที่ใช้ชีวิตครอบครัว..

..............................................................

ขออวยพรให้มีความสุขมาก ๆครับ..

"เจ้าสาว.. คือ คนที่จะได้บ่าวเอาไว้ใช้ส่วนตัวฟรี ๆในอนาคต..
และเจ้าบ่าว.. คือ คนที่จะได้เป็นบ่าวส่วนตัวของใครอีกคนไปจนตลอดชีวิต"

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
14-07-2008, 11:06

Forum Jump: