Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เอากีต้าร์ กะ มือกลอง ราคาบ้านๆมาขายต่อครับ
Author Message
PAPAAEG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เอากีต้าร์ กะ มือกลอง ราคาบ้านๆมาขายต่อครับ
ไม่ทราบว่ากีตาร์ OVATION สเปคไม้หน้าเป็นยังไงครับ พอดีผมเข้าไปดูใน WEB ของนครหลวงฯแล้ว ปรากฎว่ารุ่นนี้ไม่มีลงรายละเอียดของวัสดุไว้เลยครับ......เลยขอรบกวนผู้ที่ทราบข้อมูลหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ.....(กำลังแอบเหล่ๆอยู่เหมือนกันครับ)
15-07-2008, 08:42
Find Like Post Reply
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

RE: เอากีต้าร์ กะ มือกลอง ราคาบ้านๆมาขายต่อครับ
.........ไม้หน้า เป็น Solid sitka spruce คอเป็น มะฮอกฯ ครับ.......ตัวแบบตัวบางนะครับ.....เล่นไม่ใช้แอมป์เสียงจะสู้ตัวอ้วนไม่ได้.......แต่อุ้มแล้วกีต้าร์ไม่ใหลลื่น........เสียบแอมป์เสียงดีมาก (แล้วจำมัยไม่เก็บไว้เล่นเองหวา) ปรีเป็นรุ่น op24(เมกาล้วน).....

Attached Files Image(s)

15-07-2008, 09:58
lungdang Offline
Senior member

อยากได้ custom balladeer เด้อ..น้ากีต้าร์ผุ
ลุงแดง รูปหล่อ
16-07-2008, 06:46
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

........อ้าว เป็นซะงั้น ลุงแดง มัวแต่ ยักแย่ยักยัน(ตามอายุ)........ผมขาย custom balladeer ไปร่วมปีแล้วครับ..........ตอนขายตั้งราคาเท่ากันกะตัวนี้แล้วให้เขาเลือก........คนซื้อเลยซื้อตัวนั้นและไม่เอาตัวนี้.........ตอนนี้เลยเหลือตัวนี้......แถมลดราคามากกว่าตอนนั้น........แต่ถ้าลุงแดงสนตัวนี้......จ่ายเงินสด.....แถมแบรนด์ซุปไก่ ขนาด 70 cc. 1ขวด หรือ....ยาคูล ไม่จำกัดขวดในมูลค่าไม่เกิน 50 บาท.......ฟรี..........

Attached Files Image(s)

16-07-2008, 09:42
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
กีต้าร์เก่า Wrote:........อ้าว เป็นซะงั้น ลุงแดง มัวแต่ ยักแย่ยักยัน(ตามอายุ)........ผมขาย custom balladeer ไปร่วมปีแล้วครับ..........ตอนขายตั้งราคาเท่ากันกะตัวนี้แล้วให้เขาเลือก........คนซื้อเลยซื้อตัวนั้นและไม่เอาตัวนี้.........ตอนนี้เลยเหลือตัวนี้......แถมลดราคามากกว่าตอนนั้น........แต่ถ้าลุงแดงสนตัวนี้......จ่ายเงินสด.....แถมแบรนด์ซุปไก่ ขนาด 70 cc. 1ขวด หรือ....ยาคูล ไม่จำกัดขวดในมูลค่าไม่เกิน 50 บาท.......ฟรี..........

โปรฯนี้...อดใจไหวเหรอลุงแดง?
ที่เดียวในโลกนะที่เข้าใจกันขนาดนี้ ซื้อกีต้าร์แถมแบรนด์และยาคูลท์เพิ่มพลังและสุขภาพ
เอ๊ะ!หรือว่า ลุงแดง แรงหมด??? Tongue 555
============ เพื่อความบันเทิง =============

18-07-2008, 10:40
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: