Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ซื้อโปร่งไฟฟ้า or เต่า เท่ห์ซักตัว ไม่เกิน 2 หมื่น
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ซื้อโปร่งไฟฟ้า or เต่า เท่ห์ซักตัว ไม่เกิน 2 หมื่น
Labour Wrote:"ว่าครับ"??? เพราะพี่ปร๋อลืมรวม "มือสมัครเล่น" ไปด้วย Tongue

"สมัครเล่น"!!! เอ๊ะ ท่านเล่นแนวไหนครับ ใครเจอฝากถามที

ไปละ....... แว๊บบบบบบบบบ

เห็นคร่าว ๆ ว่าท่านเล่นแนวฟิวชั่นนะครับ.........แต่ตอนนี้น่าจะต้องซ้อมแนว คันทรี่ ...พวกเพลง หัวเกษคันทรี่ ... อุอุ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
23-07-2008, 09:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ซื้อโปร่งไฟฟ้า or เต่า เท่ห์ซักตัว ไม่เกิน 2 หมื่น - by Therock - 23-07-2008, 09:56

Forum Jump: