Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ความรู้สึกต่อการเล่น Gibson Flying V
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ความรู้สึกต่อการเล่น Gibson Flying V
yodchula Wrote:
LittleNomad Wrote:
yodchula Wrote:ทำไมถึงเลือก Inspired By Warren Haynes ครับ?

เพราะเท่าที่รู้ ดูเหมือนว่า LP รุ่นนี้ มีวงจรภาค pre. พิเศษอยู่หน่อยหนึ่ง ซึ่งสามารถเลือกใช้ีเสียงแบบดั้งเดิม หรือ bright ขึ้น ...แล้วที่สำคัญราคาก็ไม่โด่งเกินไปนัก (แต่ตัวแทน Gib. บ้านเราคงไม่ได้สั่งมาขาย อาจต้องสั่งเอง)...

ผมว่าอาจจะเอาเข้ามาขายนะครับลองถามดู แต่ถ้าไม่เอามาขาย ก็ขอให้เค๊าสั่งเข้ามาได้ครับ
มันจำเล็กน้อย แล้วก็นั่งรอมันมาจ้า Big Grin

ขอบคุณในคำแนะนำครับ...
เดี๋ยวจะลองสอบถามดู...ถ้าตัวแทนเขาไม่บวกหนักจนเกินไป (เท่าที่ลองหาข้อมูล ดูเหมือนค่าตัวใน Music Friend จะอยู่ที่ประมาณ สามพัน$ปลาย ๆ) ก็คิดว่าอาจจะให้เขาสั่งมาครับ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
10-07-2008, 13:57
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ความรู้สึกต่อการเล่น Gibson Flying V - by LittleNomad - 10-07-2008, 13:57

Forum Jump: