Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แจกบัตรส่วนลด 5,000 บาท ไว้ซื้อ Martin ครับ
Author Message
pond_v Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
A1Guitaricon  แจกบัตรส่วนลด 5,000 บาท ไว้ซื้อ Martin ครับ
ไม่ได้มาเยี่ยมที่นี่นานมาก วันนี้มีของมาแจกครับ

สืบเนื่องจากงาน Martin Family Meeting ที่จัดโดย Music Collection เมื่อปลายเดือนที่ผ่านมา ผมได้ Lucky Draw รางวัลใหญ่ เป็นบัตรของขวัญมูลค่า 5,000 บาท แต่อนิจา มีเงื่อนไขต้องซื้อกีตาร์ Martin มูลค่า 50,000 บาท ขึ้นไปภายในปีนี้ ก็คงไม่ได้ใช้ล่ะครับ

ดังนั้นพี่ๆ น้องๆ น้าๆ ท่านใดมีโครงการจะซื้อ Martin มารับบัตรส่วนลดนี้ไปใช้ได้ฟรีเลยครับ

หรือถ้าไม่อยากได้รับฟรีๆ ก็ให้ทำบุญก้าวคนละก้าวกะพี่ตูน ตามกำลังศรัทธาก็ได้ครับ

ติดต่อ Line : pondwree หรือ โทร 089-166-5815 ปอนด์ครับ

[Image: Martin.jpg]
13-12-2017, 14:00
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: