Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สาวบ้านเต่าเข้า smooth-e
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: สาวบ้านเต่าเข้า smooth-e
Maow Wrote:
nufilmka Wrote:
dejemerry Wrote:
Maow Wrote:เมื่อวานนี้เข้าไปดูเรื่อยๆของสาว สะมูดอี แต่ละท่าน
เจอท่านนี้เข้าเหมือนกันครับน้าหนึ่ง นึกว่ามาถ่ายแบบกันที่บ้านเต่า

รู้สึกว่านอกจากจะเข้าไปโหวตให้เจ๊ฟิล์มแล้ว น้าหม่าวยังเข้าไปสำรวจความเรียบร้อย
บ่อย ๆ นะคะ อิอิ Big Grin

น้าMaow แอบนอกใจไปโหวตสาวอื่นป่ะเนี่ยTongue
ไหนบอกว่าจะเป็นป๋าดันให้เรา รมณ์เสีย

อย่าพึ่งน้อยใจครับคุณฟิลม์ เพราะว่าผม login และโหวดให้ ID20 ทุกครั้งเป็นภาระกิจแรกที่เข้าใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ เฉลี่ยแล้วก็ประมาณ 5-6 ครั้งต่อวัน โหวตแต่ละครั้งก็ต้องห่างกัน 1 ชม รับรองว่า ID20 ได้คะแนนจากผมแต่เพียงผู้เดียว... I sware.....

อุอุ.. น้าหม่าว.. ภาระกิจหน้าคอมพ์ของพวกเราบ้านฟ้า..
อย่าลืมนะ.. จุ๊ ๆ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
05-07-2008, 12:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สาวบ้านเต่าเข้า smooth-e - by โฟล์คน้อย - 05-07-2008, 12:28

Forum Jump: