Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออนุญาตนะครับ
Author Message
djtar Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขออนุญาตนะครับ
pop_250823 Wrote:
djtar Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:พูดถึงโปรโมตผลงานเพลงของสมาชิกบ้านฟ้าเนี่ย จะเปิดตอนไหนช่วงไหนบอกด้วยนะน้าต้าร์ผมจะได้เปิดฟังตอนทำงาน
แต่ตอนนี้ผมเพิ่งกลับมาจากอุตรดิตถ์มันยังมึนๆหัวอยู่เพราะโดนมอมเหล้าซะเละเทะเลย...

ที่จริงตั้งใจว่าเพลงแรกจากบ้านฟ้า จะยกให้ กาลครั้งหนึ่งความรัก
แต่ว่า เปลี่ยนใจละ เพราะถ้าเปิดกาลครั้งหนึ่งฯ เดี๋ยวเพลงต่อๆไป คงฟังไม่เพราะ

เอาเป็นเพลงของ น้องปิ๊ง (สักวันหนึ่ง) เป็นงัย
โอ๊ย..เลือกไม่ถูก

หรือเราจะซัดกันซักเพลงดีครับ 555
ขายดีกันใหญ่เลยอะ ผมพลาดเสียแล้วที่ไม่อัดเพลงไทย คราวหน้าผมจะอัดเพลงไทยแน่นอนครับ หรือไม่ก็ให้ ดีเจต้า ย้ายไปจัดรายการที่พัทยา จะได้เปิดเพลงผมบ้าง แห้วเลย ปล.เคยไปงานงิ้วที่นครสวรรค์คนเยอะมากครับ สามตรึมเดินเพลินเลย อิอิ ^ ^

เพลงสากลก็ได้ครับ ไม่มีปัญหา
สาวๆนครสวรรค์ เดี๋ยวผมจัดให้
01-07-2008, 12:06
Find Like Post Reply

Forum Jump: