Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 2.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
_____+++___Ovation Collector และอีกมากมาย___+++_____
Author Message
huch2009 Offline
Member

Likes Given: 0
_____+++___Ovation Collector และอีกมากมาย___+++_____
_____+++___Ovation Collector 1991 + Hardcase + 25th Anniversary ___+++_____

Ovation Collector 1991(25th Anniversary)....................................................((( ราคา ))) === 43,500 บาท (พร้อม Hardcase)

ตัวนี้เป็นเต่าใหญ่ครับ,น้ำหนักไม้ดีมากครับ,คุณภาพคับตัวเลยครับ, รุ่นนี้ถือเป็นรุ่นครบรอบ Ovation 25th Anniversary ด้วยนะครับ , หลายๆท่านกำลังตามหาตัวนี้กันอยู่แน่นอนครับ

สภาพใหม่ 95%up ครับ, ไม่ค่อยได้ใช้ ,เล่นน้อยมาก,เสียงดีมากครับ, เก็บในกล่องตลอดครับ, ใครหา Ovation อยู่ บอกเลยว่าเก็บ Collector รับรองครบเครื่อง ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

_____+++___Ovation Collector 1992 + Hardcase + เอกสารครบ ___+++_____

Ovation Collector 1992....................................................((( ราคา ))) === 43,500 บาท (Ovation Hardcase)

Serial 88 ครับ เลขสวย,เลขมงคล

สภาพใหม่ 95%up ครับ, ไม่ค่อยได้ใช้ ,เล่นน้อยมาก,เสียงดีมากครับ, เก็บในกล่องตลอดครับ, ใครหา Ovation อยู่ บอกเลยว่าเก็บ Collector รับรองครบเครื่อง ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

_____Ovation Collector 2005 + Hardcase + เอกสารครบ + ของใหม่ 100%_____

Ovation Collector 2005 ( New )....................................................((( ราคา ))) === 48,500 บาท (Ovation Hardcase)

สภาพใหม่ 100% ครับ, ไม่เคยใช้ ไม่เคยเล่น(แต่รู้ว่าเสียงดี) ให้นอนอยู่นิ่งๆในกล่อง, ใครหา Ovation อยู่ บอกเลยว่าเก็บ Collector รับรองครบเครื่อง ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

_____+++++___Ovation 1111-6 (ป้ายเงิน)_USA___+++++_____

Ovation 1111-6 (ป้ายเงิน)_USA....................................................((( ราคา ))) === 21,000 บาท (เฉพาะกีต้าร์)

สภาพ 90%Up ,เสียงดีครับ,เป็นรุ่นที่เป็นเต่าใหญ่ครับ,รุ่นนี้ถือว่าเป็นรุ่นแรกๆ ของ Ovation เลยครับ สภาพดีมากๆ คุณภาพเต็มเปี่ยมของ Ovation รุ่นแรกๆ ของ USA ไม้ธรรมดาแน่นอน ป้ายเงินด้วย รับประกันการหายากแน่นอน

สนใจลองดูได้ครับ

ติดต่อ 089-1112009 โชติ(นัดเจอพระราม 2 หรือแถวถนนราชพฤกษ์-สาทรหรือลองโทรนัดอีกทีครับ)

______ต่างจังหวัดก็ส่งได้ + EMS(ซื้อประกันการส่งสินค้า) = 400฿

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 19-12-2014, 02:20 by huch2009.)
19-12-2014, 02:12
Find Like Post Reply

Forum Jump: