Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ความแตกต่างของ D41 กับ HD28 มีอะไรบ้างครับ
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: hidden
Katayoot Wrote:ผมกับน้า karn อยู่ข้างบ้านเต่าเองครับ สะดวกเข้าไปบ้านเต่ากว่าเจ้าของบ้านซะอีก มาเลยครับ

555..สะดวกกว่าเจ้าของอีก..ป้าแดงต้องดูดีๆนะครับ ว่าเอ๊ะ! เข้าบ้านมาเจอใครเนี่ย

Maow Wrote:ถ้าน้า Run สนใจซีรีย์ 28 จริงๆ ผมว่าของสิงห์เกษตร น้ากิจจาเนี่ยผมว่าน่าสนใจ
แล้วผม กับ น้าปี้ จะรอคอยเจิม เพื่อเข้าไปสมาชิกชาว vintage พิมพ์นิยมของมาร์ติน

สนครับน้า Maow แต่ D41 เมื่อได้สบตาด้วยมันก็ลืมยากจริงๆครับ ขนาดพ่อเต่า
ยังต้องมีไว้ข้างเตียงเลยอ่ะ ขอดูใจตัวเอง(ดูตังค์ด้วยแหละ)อีกนิดก่อนนะครับ

.::.pOoH.::. Wrote:แล้วก็ได้ความเท่ห์ของ Hexagon Inlay ที่ไล่ขนาดเล็กลงๆ
แล้วก็ยังมีหัวที่ลงอักขระ C.F. Martin Block โดย Select Abalone Pearl เพิ่มความขลังและประกาศชัดเจนว่า "ตูใหญ่"

ช่ายแล้วครับ 'จานปุ๊ ยันต์อักขระที่หัวของ D41 มันช่างเสียดแทงอารมณ์โลภของผมจริงๆเลย ^_^
Rolleyes
26-06-2008, 11:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
hidden - by Katayoot - 26-06-2008, 08:28
RE: hidden - by Run - 26-06-2008, 11:36

Forum Jump: