Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่ ขอทักทายและสอบถามไปในตัวครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: สมาชิกใหม่ ขอทักทายและสอบถามไปในตัวครับ
ยินดีต้อบรับนะครับ.............

ฝากไปหาลูกค้าผมที่นครสวรรค์ทีได้มั้ยครับ เพราะเพิ่งจะโทรไป...แต่ไม่มีตังค์เติมน้ำมันไปครับ อิอิ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
26-06-2008, 10:03
Find Like Post Reply
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

RE: สมาชิกใหม่ ขอทักทายและสอบถามไปในตัวครับ
Therock Wrote:ยินดีต้อบรับนะครับ.............

ฝากไปหาลูกค้าผมที่นครสวรรค์ทีได้มั้ยครับ เพราะเพิ่งจะโทรไป...แต่ไม่มีตังค์เติมน้ำมันไปครับ อิอิ

ฝากน้าต้าประกาศออกวิทยุเลยร็อค อิอิอิ แถมเปิดเพลงให้ลูกค้าฟังอีก 2 เพลง รับรองลูกค้าประทับใจ ส่วนผมบ่ายนี้ต้องเดินทางไปทำธุรกรรมที่ทรมานมา 4 ปีที่อุตรดิตถ์ถิ่นเดิม แต่ดีที่ได้เงินกลับมาเลยยอมๆซะหน่อย
26-06-2008, 10:08
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

เฒ่าทารก Wrote:ฝากน้าต้าประกาศออกวิทยุเลยร็อค อิอิอิ แถมเปิดเพลงให้ลูกค้าฟังอีก 2 เพลง รับรองลูกค้าประทับใจ ส่วนผมบ่ายนี้ต้องเดินทางไปทำธุรกรรมที่ทรมานมา 4 ปีที่อุตรดิตถ์ถิ่นเดิม แต่ดีที่ได้เงินกลับมาเลยยอมๆซะหน่อย

สงสัยบ่ายนี้น้าปิ๋วจะได้กีตาร์เพิ่มอีกตัว อุอุ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
26-06-2008, 10:43
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Therock Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:ฝากน้าต้าประกาศออกวิทยุเลยร็อค อิอิอิ แถมเปิดเพลงให้ลูกค้าฟังอีก 2 เพลง รับรองลูกค้าประทับใจ ส่วนผมบ่ายนี้ต้องเดินทางไปทำธุรกรรมที่ทรมานมา 4 ปีที่อุตรดิตถ์ถิ่นเดิม แต่ดีที่ได้เงินกลับมาเลยยอมๆซะหน่อย

สงสัยบ่ายนี้น้าปิ๋วจะได้กีตาร์เพิ่มอีกตัว อุอุ

จุ๊ๆๆๆ!!!!!.......ชู่ว์ว์ว์.....อย่าเอ็ดไป Smile
26-06-2008, 10:46
djtar Offline
Senior member

ทำบ่อยเลยครับ ไอ่ที่จัดรายการไปเล่นกีต้าร์ไป
ฟังได้บ้างไม่ได้บ้าง

ขอบคุณน้าปุ๊ (ผมเขียนถูกมั๊ย) มีโอกาสผมไปแน่ๆครับ
จริงๆจะบอกว่า ยังไม่เคยลองสัมผัสตัวจริงเลยนะครับ แค่อ่านในบ้านหลังนี้
ก็เล่นเอาเคลิ้มแล้วหละครับ lowden น้าปุ๊อาจจะเป็นตัวแรกที่ผมจะได้จับต้องเป็นแน่แท้
อ้อ!!แล้วที่คุยกับผมตอนขับรถ คงไม่ได้โดนจับนะครับน้า

น้าเฒ่า หรือ น้าปิ๋ว (คนเดียวกันใช่มั๊ย)
น้าพูดเกินไปนิดนึงนะครับที่ว่าผมเป็นดีเจดัง พูดเกินไปนิดเดียวจริงๆ

น้าร็อคจะให้ผมทำอย่างที่น้าเฒ่าบอกก็ได้นะครับ ไม่มีปัญหา
หรือวิธีอื่นก็ยินดีนะครับ ว่าแต่ลูกค้าน้าคือใครอ่ะครับ..

ส่วนน้าเฒ่า (อีกที) martin ที่มีอยู่ยังไม่เจอเลย นี่จะมีตัวใหม่มาให้เล่นอีกแล้ว
ว้าว อย่างงี้นัดเลยดีกว่าครับน้า เมื่อไหร่ดีครับ
26-06-2008, 13:53

Forum Jump: