Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายการตาสว่างเมื่อคืน ใครดูมั่งครับ
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: รายการตาสว่างเมื่อคืน ใครดูมั่งครับ
Labour Wrote:ดู๋เอียงครับ...แต่ผมกลาง 5555 โดยเฉพาะการมุ้ง

อยู่ตรงนี้ ตรงนั้น ต้องรับได้กับเสียงนกกา ห่าเหว อะไรไม่รุ
โธ่...เท่านี้ก็เยี่ยมแล้ว(สำหรับผม) จะอะไรกันนักกันหนา หลายคนอยากอยู่ตรงนั้น...เชื่อสิ อื่นๆ ช่างมัน ทำดี ทำถูกแล้วนี่นา

อิ้กนอร์ แล้วเดินหน้าครับ...ชื่นชม ๆ ๆ ๆ

เห็นด้วยกับน้า ลาบัว ครับ .. อิ้กนอร์ แล้วเดินหน้าครับ. Tongue
25-06-2008, 21:12
Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: รายการตาสว่างเมื่อคืน ใครดูมั่งครับ
poPPie Wrote:
Labour Wrote:ดู๋เอียงครับ...แต่ผมกลาง 5555 โดยเฉพาะการมุ้ง

อยู่ตรงนี้ ตรงนั้น ต้องรับได้กับเสียงนกกา ห่าเหว อะไรไม่รุ
โธ่...เท่านี้ก็เยี่ยมแล้ว(สำหรับผม) จะอะไรกันนักกันหนา หลายคนอยากอยู่ตรงนั้น...เชื่อสิ อื่นๆ ช่างมัน ทำดี ทำถูกแล้วนี่นา

อิ้กนอร์ แล้วเดินหน้าครับ...ชื่นชม ๆ ๆ ๆ

เห็นด้วยกับน้า ลาบัว ครับ .. อิ้กนอร์ แล้วเดินหน้าครับ. Tongue

เห็นด้วยกับน้าห้องปฏิบัติการทดลองของเรา....ซุปไก่คนอร์ซักถ้วย...น่าจะช่วยได้ครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
25-06-2008, 21:48
Website Find Like Post Reply
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

Likes Given: 0
VaneZa Wrote:---เมื่อคืนมีใครได้ดูบ้างค่ะ24/06/2008....พี่แอ๊นเลิกงานแบบเครียดมากค่ะ(อันนี้ซีเรียสนะค่ะ)
เมื่อคืนจะมีเหมือนได้คุยกันระหว่างพี่ดู๋กับนักร้อง....อะไรซักอย่างแล้วบังเอิญว่าน้าเน้กแย่งซีนพี่แอ๊นเลยไม่ทัน......พอมาถึงโชว์เพลง(เพลงเมื่อคืนทั้ง2เบรกคือเพลงแต่งใหม่หมดเลย)...พี่แอ๊นยังไม่แม่นเนื้อแต่คิดว่าร้อง+เล่นได้ดี.....
สุดท้ายพอจบรายการพี่ดู๋ก้คอมเม้นเลย.....ว่าแอ๊รท์ไม่อิน ทุกคนที่ได้ดูคิดว่าไงค่ะเดี๋ยวมีลิงค์
http://hiptv.mcot.net/player/hipPlayer.p...k&id=16734
ช่วยกันดูแล้วก้ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ.....ว่าไม่อินจริงๆหรือว่าขาดอะไร.....อะไรเกินบ้างนะค่ะ หลายๆคนหลายความเห็นจะได้ปรับปรุงนะค่ะ.......ขอบคุณทุกๆคนไว่ล่วงหน้าเลยนะค่ะ
ขอบคุณครับ/ค่ะ......KwAnT

พี่ว่ามันขาดนะขวัญ ขาดไปเยอะด้วย ได้ดูแว๊บเดียว ไม่รู้เลยอะว่าเป็นไง
ถ้าจะให้อินมากกว่านี้ ต้องให้เล่นไม่ต่ำกว่า 2 นาที เหอะ เหอะ
ไว้ศุกร์นี้ไปดูจะจะที่ร้าน (แล้วเจอกานนนนนน)Cool

แต่แอนท์ตอนเล่นเต็มวงนี่ได้ฟีลม๊ากกกก ลูกค้ามอมนักดนตรี นักดนตรีก็ยอมให้มอม
อู้วววส์ มันมาก
25-06-2008, 22:08
Find Like Post Reply

Forum Jump: