Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมมีข่าวดีมาบอกทุกๆครับ..
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: ผมมีข่าวดีมาบอกทุกๆครับ..
เอาใจช่วยเต็มที่เลยน้องกฤษณ์ น้องเป็นตัวแทนประเทศไทยไป ไม่ว่าแพ้หรือชนะไม่สำคัญเลย
มันสำคัญที่น้องชนะใจพี่ๆเพื่อนๆแล้วครับ ความมุมานะและทรรศนคติที่ดีในการเล่นดนตรีจนสามารถเป็นตัวแทนไปแข่งขันกับต่างชาติได้ พี่ขอชมเชยจากใจและเป็นกำลังใจให้เต็มที่ หวังว่าความพยายามนี้จะส่งผลให้กฤษณ์โชคดีครับ

จำไว้รางวัลมันก็แคนั้นแหละ แต่ประสบการณ์ที่ได้ไปร่วมแข่งขันนี่มันหาซื้อไม่ได้จริงๆครับ
ดีใจแทน เห็นน้องได้ก้าวไกลพี่ๆก็ดีใจครับ

ปล. พี่เริ่มเล่นเก่งขึ้นแล้วนะ เริ่มเป็นเพลงละ อิๆ (หลังจากเล่นกีต้าร์แทบไม่เป็นก่อนจะมาเป็นสมาชิกบ้านสีฟ้าแห่งนี้)
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

24-07-2014, 11:03
Find Like Post Reply
[-] The following 1 user Likes piggyprince's post:
Grid.. (26-07-2014)

Messages In This Thread
RE: ผมมีข่าวดีมาบอกทุกๆครับ.. - by piggyprince - 24-07-2014, 11:03

Forum Jump: