Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
ตามที่แจ้งไว้ว่า Povation เปิดบ้านเวลา 11.11 น.ถึง ไหนถึงกัน
ปรากฏว่า...ท่านแรกที่มาคือคุณ ping จากชลบุรี มาเวลา 10.10 น.
ส่วนท่านสุดท้ายที่กลับออกไป...ไม่ใช่ใครที่ไหนเค้าคือ..สองเสือจากลุ่มแม่น้ำรี....ออกไปอย่างลังเลใจว่าเราจะไปไหนดี? ด้วยเวลา 06.45 น. ของวันที่ 8 ต.ค. 50
แต่ก็ไปไม่ไกลเท่าใดหรอกครับ น้าปุ๊โทรมาหาผมตอน 7 โมงเช้าเศษเพราะเค้าเข้าใจผมดีว่าผมป็นห่วงเรื่องขับรถในสภาพไม่เต็มร้อย บอกว่าเค้าทั้งสองถึงที่พักกันแล้วโดยเปิดห้องพักที่โรงแรมชั้นดีใกล้บ้านเต่า นั่งคุยกันที่Lobby อยู่
นั่นคือสมาชิกที่ใจถึงและถึงใจจริงๆ ขอบคุณที่ไม่เบื่อบ้านเต่าอยู่จนสว่างคาตาต้องรอให้ลูกชายผม " น้องปั๊ง " เอ่ยแซว....

รูปในงานที่จะลงให้ชม ผมขออนุญาตโพสต์ดิบๆไปก่อนแล้วค่อยกลับมาอธิบายบรรยายประกอบภาพทีหลัง แต่หากท่านใดจะช่วยบรรยายเสริมก็จะขอบคุณมากๆ เชิญตามสบายครับ เฉพาะกล้องของผมก็มีประมาณ 300 กว่าภาพแล้ว
***** ส่วนท่านใดต้องการภาพใดๆที่มีขนาดใหญ่ High Resolution ก็แจ้งมานะครับจะจัดส่งไปให้ครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
08-10-2007, 14:50
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550 - by povation - 08-10-2007, 14:50

Forum Jump: