Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
Therock Wrote:ส่วนหูฉลามเนี่ย..............จัดไปเลยครับ ครบจำนวนน้า ๆ ที่มาได้เลย ที่บ้านมีเพียบเลยครับ ตั้งแต่ผมขาขาดไป......(น้า ๆ หลาย ๆ ท่านอาจยังไม่ทราบว่าผมเป็นผู้พิการครับ มีขาข้างเดียว) จึงต้องขอบริจาคหูฉลามมา เพราะมันเป็นอลูมิเนียม เอามาหล่อขาเทียมได้....

อุอุ ดีนะครับที่ทุกวันนี้.....มันเบี้ยวไปหน่อย จึงเดินเหิน เหมือนคนปกติได้อยู่ 555

เข้าทางผมเลยครับฮริ้ววววววว!!!!!!!!!!!!!! ว่าไงเพื่อนรัก พ่อหนอนชาเขียว กับ พี่ love น้า สั๊นนน สั้นนนนนน...... จะงัดมุขไหนมาสู้จ๊ะ

โอ้!!!!!!!!!!!!!!!!!!เค้าจากินหูหลาม ม่ายช่าย หลามบูดกาป๋อล

จัดมาให้พอคนของพี่นะ...

(ผมขอแนะให้มีการถ่ายรูปแบบนี้ ที่บ้านน้าป๋อครับ หรือจะถ่ายกันบริเวณสี่แยกเทพารักษ์ก็ได้ แต่ต้องเร็วนิดนะจ๊ะ ไม่งั้นเดี๋ยวขา the rock ไปอีกข้าง)
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
05-10-2007, 12:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550 - by san - 05-10-2007, 12:04

Forum Jump: