Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
Author Message
art Offline
Member

Likes Given: 0
RE: povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
อยากไปจังเลยครับพี่ป๋อ แต่ติดว่าเป็นวันเกิดคุณตา ต้องไปถึงชลบุรีโน่นตั้งแต่เช้าจรดดึก เสียดายที่สุด ถ้ามีเวลาซักชั่วโมง จะขอแวบไปแจมด้วยนะครับ
มีสิทธิ์อยู่กันถึงใกล้รุ่งไม๊ครับพี่..

ว่าแต่สมาชิกไปชมบ้านล้นหลามขนาดนี้ จะเอาที่ตรงไหนนั่งชมกีตาร์กันล่ะครับพี่ท่าน แค่กีตาร์เป็นร้อยตัวก็คงกินที่มหาศาลอยู่นะครับพี่
สงสัยพี่ป๋อต้องขออนุญาตหมู่บ้านปิดถนนประท้วง เอ้ย! ปิดถนนเปิดบ้าน เอ....หรือว่าปลูกบ้านใหม่ไปเลยดีไม๊ครับ Smile

งานนี้พี่แดงกับน้องปิ๊ง คงต้องรับศึกหนักต้อนรับพี่ ๆ น้อง ๆ ลุงป้าน้าอา ขอบคุณแทนทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ

ปล: ไปเยี่ยมบ้านพี่ป๋อหลายครั้ง ยังไม่มีบุญได้กินตะโก้ รับรองคราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ
27-09-2007, 14:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550 - by art - 27-09-2007, 14:00

Forum Jump: