Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550
boobyblue Wrote:
โฟล์คน้อย Wrote:
SARUN Wrote:
boobyblue Wrote:เพียงพี่เอ่ยปาก เพียงเท่านี้ผมก็รู้สึกอิ่มอร่อยโดยไม่ต้องชิมแล้ว...

แปลว่า ปลื้มจนไม่ชิมแล้ว งั้นผมขอชิมตะโก้ในส่วนของน้าบู นะครับ นะนะนะนTongue

ถ้าอย่างนั้น.. ส่วนของน้าSARUN.. ผมขอก็แล้วกันนะ นะนะนะน.. อิอิ..

งั้นของน้าโฟล์คน้อยก้อเสร็จผม!!

แล้วมีใครจะสละสิทธิ์บ้าง?
ผมจะเอาใส่กล่องกลับบ้าน
เอาไว้ใช้อ้างอิงกับภรรยา...
ว่ามิได้นอกลู่นอกทางเลยจริงๆ............

ฮ่า ฮ่า.. ร้ายนักท่านน้า..

ท่านน้าเอาส่วนของโฟล์คน้อยไปกี่ชิ้น
ก็ไว้เอาคืนด้วยจำนวนจอกสุราที่จะร่ำดื่มกับท่านน้าก็แล้วกัน

ฮ่า ฮ่า ฮ่า..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
22-09-2007, 16:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: povation เปิดบ้าน อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 2550 - by โฟล์คน้อย - 22-09-2007, 16:19

Forum Jump: