Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
$$$$$$$+++++ Music-Blvd.Com นำเข้าสินค้าใหม่ๆจาก USA ส่งตรงกลับถึงไทย+++++$$$$$$$
Author Message
kim_colombet Away
Senior member

Likes Given: 4
RE: $$$$$$$+++++ Music-Blvd.Com นำเข้าสินค้าใหม่ๆจาก USA ส่งตรงกลับถึงไทย+++++$$$$$$$
พ่อค้าแวะมา มาอีกแว้ววว อยากได้ Martin ราคา wahsburn พอจะมีบ้างไม๊คับ อิอิ

ปล. ผมป่าวล่มกระทู้นะคับ TongueTongue
ผมแวะเข้าไปดูในเวปมาแว้ว สินค้าส่วนใหญ่ ราคา หลักแสน ซึ่งตัวผมเองแทบจะไม่มีความรู้ ซื้อกีต้าร์เต็มที่ก็แค่หลักหมื่น แต่โปรดระวังน้าๆในบ้านฟ้าหลายคน ที่สั่งซื้อกีต้าร์จาก US เป็นว่าเล่นท่านรู้ราคาทั้งราคาขาย และค่าขนส่ง ท่านจะมา รับน้องมหาโหดกับท่าน โปรดใช้วิจราณญาณ ในการอ่าน ข้อความนี้ด้วยคับ TongueTongue

ปล. เพราะที่นี่ ผมคุม เอ้ย ที่นี่ มิตรภาพมาก่อนสิ่งอื่นใด ขอบคุณคับ Big Grin
(This post was last modified: 30-09-2008, 14:37 by kim_colombet.)
30-09-2008, 13:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: $$$$$$$+++++ Music-Blvd.Com นำเข้าสินค้าใหม่ๆจาก USA ส่งตรงกลับถึงไทย+++++$$$$$$$ - by kim_colombet - 30-09-2008, 13:51

Forum Jump: