Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
โอยยยยย....เพิ่งฟื้นก๊าบบบบบ

ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างในงานนี้
ขอบคุณพี่นิมิตร ที่ทำให้พวกเราได้มาหันหน้าอคูสติกหากันอีกครั้ง
คนหลากวัย หลายอาชีพ ต่างประสบการณ์ ต่างความเชื่อ ต่างมุมมอง
ได้มาพบปะกันพูดคุย และสนใจในเรื่องเดียวกัน...สนุกมากๆครับ

ขอบคุณพี่กฤษณ์ ที่อุตส่าห์แบกแอมป์มาให้ด้วยตัวเองครับ ขอโทษด้วยครับที่ผมไม่ได้ไปรับเอง
ขอบคุณพี่ป๋อ ที่มอบกีต้าร์ให้แก่เว็บ โดยไม่คิดมูลค่าครับ
ขอบคุณพี่จู๋ มือเปอร์ของน้าบู (อดีตมือเปอร์ เจ๊อุ๊ หฤทัย) ที่มาร่วมงานครับ

ประทับใจ
น้าหมอ rasun และ น้า Tingnal ร้องประสานเสียงสุดยอดครับ
น้องหนุ่ยและพี่พืช มืออาชีพจริงๆครับ
ป้ามาย น้าป๊อปปี้ และน้าปิง ร้องและเล่นเพราะมากๆครับ
น้องปิ๊งและครอบครัว เยี่ยมมากๆเลยครับ อนาคตยาวไกลแน่นอน
และที่สำคัญ แก็งค์ล่มฯ...พวกนายเจ๋งจริงๆWink
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

09-06-2008, 15:33
Find Like Post Reply
Antonio Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
ขอบคุณมากครับที่ให้ผมมีโอกาสได้ร่วม และ มีส่วนร่วมในงานดีดีแบบนี้
ทุกๆคนที่ได้โชว์นี่ถือว่าสุดยอดกันทุกคนเลย แต่คนที่ไม่ได้แสดงก้ไม่ต้องเสียใจ
เอาไว้งานต่อไป...ผมว่ามีอีกแน่นอนเตรียมตัวไว้นะ

งานนี้ต้องขอบคุณพี่ๆที่กรุณาทั้งอุปกรณืต่างๆ แรงกาย แรงใจ ความคิดสร้างสรรค์ และเพื่อนๆสมาชิกครับ....ขอบคุณครับ
มีทติ้งครั้งหน้า...ผมไม่ขอพลาดเลย(อยากไปล่วงหน้าเลยครับ)
Emotion Town
09-06-2008, 17:01
Website Find Like Post Reply
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
karn Wrote:โอยยยยย....เพิ่งฟื้นก๊าบบบบบ

ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างในงานนี้
ขอบคุณพี่นิมิตร ที่ทำให้พวกเราได้มาหันหน้าอคูสติกหากันอีกครั้ง
คนหลากวัย หลายอาชีพ ต่างประสบการณ์ ต่างความเชื่อ ต่างมุมมอง
ได้มาพบปะกันพูดคุย และสนใจในเรื่องเดียวกัน...สนุกมากๆครับ

ขอบคุณพี่กฤษณ์ ที่อุตส่าห์แบกแอมป์มาให้ด้วยตัวเองครับ ขอโทษด้วยครับที่ผมไม่ได้ไปรับเอง
ขอบคุณพี่ป๋อ ที่มอบกีต้าร์ให้แก่เว็บ โดยไม่คิดมูลค่าครับ
ขอบคุณพี่จู๋ มือเปอร์ของน้าบู (อดีตมือเปอร์ เจ๊อุ๊ หฤทัย) ที่มาร่วมงานครับ

ประทับใจ
น้าหมอ rasun และ น้า Tingnal ร้องประสานเสียงสุดยอดครับ
น้องหนุ่ยและพี่พืช มืออาชีพจริงๆครับ
ป้ามาย น้าป๊อปปี้ และน้าปิง ร้องและเล่นเพราะมากๆครับ
น้องปิ๊งและครอบครัว เยี่ยมมากๆเลยครับ อนาคตยาวไกลแน่นอน
และที่สำคัญ แก็งค์ล่มฯ...พวกนายเจ๋งจริงๆWink

แหม๋..น้ากาน ออกปากชม ป่ะๆ เสาร์นี้พาไปเลี้ยงข้าวนะจ๊ะ Big Grin
09-06-2008, 18:46
LittleNomad Offline
un-assignment

povation Wrote:เดาว่าแข่งกับน้าปูห์ครับ

ผิด!...ครับ....

san Wrote:.....น้าว่อง แข่ง กับใครน้า..... น้าอ้วนใบ้ แต่ไม่เอาใบ้แบบ แบะ ๆ หน่อยสิครับ

คำใบ้คือ.... มีชื่อเล่นย่อ ๆ ซึ่งสามารถแปลเป็นไทยหมายถึงแมลงเขตร้อนชนิดหนึ่ง จัดอยู่ในวงศ์ Formicidae, อันดับ Hymenoptera, ซึ่งประมาณว่ามีอยู่้ราว 12,000 species
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
09-06-2008, 20:36
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างที่เกิดขึ้นในงานนี้ค่ะ
แม้จะอยู่ได้เพียงไม่นาน
แต่ได้แง่มุมความคิดด้านดนตรีหลายอย่างกลับมาจากกูรูผู้รู้หลากหลาย

ขอบคุณมากๆค่ะ แล้วเอาอีกนะคะ
เจ้าอ้วน
09-06-2008, 20:48
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
LittleNomad Wrote:
povation Wrote:เดาว่าแข่งกับน้าปูห์ครับ

ผิด!...ครับ....

san Wrote:.....น้าว่อง แข่ง กับใครน้า..... น้าอ้วนใบ้ แต่ไม่เอาใบ้แบบ แบะ ๆ หน่อยสิครับ

คำใบ้คือ.... มีชื่อเล่นย่อ ๆ ซึ่งสามารถแปลเป็นไทยหมายถึงแมลงเขตร้อนชนิดหนึ่ง จัดอยู่ในวงศ์ Formicidae, อันดับ Hymenoptera, ซึ่งประมาณว่ามีอยู่้ราว 12,000 species

Ant....
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
09-06-2008, 20:55
LittleNomad Offline
un-assignment

ถูกต้องแล้วครับ...........................

หมายเหตุ: ถ้าคืนนั้น เป็นลูกสาวน้าpood ที่ชื่อ Tacoma สงสัยป่านนี้ต้องรบกวนน้าป๋อ ไปเป็นทนายแก้ต่างให้ผม ในข้อหาพยายามฆ่าเพื่อนแล้วละครับ...555...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 09-06-2008, 21:15 by LittleNomad.)
09-06-2008, 21:11
Ke@nG Offline
Member

เข้ามาร่วมขอบคุณทุกท่านครับ ตั้งแต่ webmaster ตลอดจนคณะจัดงาน รวมทั้งเพื่อนใหม่ๆ ที่ทำให้งานสนุก เป็นกันเอง โดยที่ "คนหน้าใหม่" อย่างผมสามารถไปร่วมงานได้อย่างไม่มีความรู้สึกอึดอัดเรยสักนิดเดียว

ขอบคุณครับผม
10-06-2008, 00:21
rasun Offline
Posting Freak

Likes Given: 6
ขอบคุณน้า tingnal มากๆครับที่มาช่วยร้องประสานให้ มาถึงก็ลองซ้อมๆดู 2 ท่อนแล้วก็ขึ้นซ้อมใหญ่บนเวทีเลย
และก็ขอบคุณคนฟังที่ช่วยลุ้นด้วยครับ
Just for fun!
10-06-2008, 13:57
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
rasun Wrote:ขอบคุณน้า tingnal มากๆครับที่มาช่วยร้องประสานให้ มาถึงก็ลองซ้อมๆดู 2 ท่อนแล้วก็ขึ้นซ้อมใหญ่บนเวทีเลย
และก็ขอบคุณคนฟังที่ช่วยลุ้นด้วยครับ

เป็นโชว์ที่ผมประทับใจเช่นกันครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
10-06-2008, 14:16

Forum Jump: