Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
san Wrote:
dejemerry Wrote:ตื่นมา เข้าบ้านปุ๊บ ได้กำลังใจจากน้าสัน ปั๊บ แทนที่จะหายป่วย สงสัยจะหายไปจากโลก
จริง ๆ ซะและ เล่นให้กินตั้งหลายชนิด (จะบ้าเหรอ) เก็บไว้กินเองเหอะ เมื่อวานอยากกิน
ต้มยำกุ้งมาก แต่ทำเสร็จแล้ว พอกินเข้าไป ไม่รู้รสชาต เพราะว่าเจ็บคอมาก เมื่อกี้ กินได้
และ เย้..คอหายเจ็บแล้ว แต่ กลับเป็นไข้ ปวดหัวแทน ซะงั้น อาจเป็นเพราะว่า เมื่อคืน
โทรศัพท์หาใคร ไม่มีใครรับสาย ประมาณ 50 สายได้มั้ง ไข้ขึ้นเลย แง แง Sad

เดี๋ยววันหลังให้น้าป๋อ เอาแบตสำรองไปด้วยครับ แบตมือถือ ไม่ใช่แบตเตอรี่รถยนต์นะครับ(ไม่งั้น คงอุ้มกันหนัก จนหลังค่อมเลย!!!)

ส่วนผมจะเอามือถือมาแนบใบหู และเอาเทปพันสายไฟ มาพันติดมือถือไว้กับหัวผม ไม่ให้หล่น และได้ยินเสียงแน่นอนครับ

น้าป๋อกับผม ไปไหนมีแต่คนมองตรึม!!! คนนึงอุ้มแบตเตอร์รี่รถยนต์ คนนึง โดนเทปพันสายไฟไว้รอบหน้า หน้าตาคงเหยเก น่าดู!!!
Big Grin

ดีนะ เป็นป้าแดงที่โทรไป อย่างมากก็แค่ ไข้ขึ้น นี่ถ้าเป็นน้องนุ โทรไป แล้ว น้าสันไม่ได้รับสาย นานขนาดนี้ สงสัยน้องนุ นั่งร้องไห้กระจองอแง นึกว่า น้าสันจากโลกนี้ไปและ Big Grin

povation Wrote:
dejemerry Wrote:
san Wrote:ปล. ขอบคุณรูปเพิ่มเติม ของ พี่แดง สุดสวยแห่งบ้านเต่าด้วยนะครับ พักผ่อนเยอะๆนะครับ จะได้หายไวไว มาม่า ยำยำ กุ๊งกิ๊ง ราเมน ครับ...(รวมเส้นกันมาให้หมด หายเป็นหวัดปุ๊บ ท้องอืดปั๊บ!!!)Big Grin

ตื่นมา เข้าบ้านปุ๊บ ได้กำลังใจจากน้าสัน ปั๊บ แทนที่จะหายป่วย สงสัยจะหายไปจากโลก
จริง ๆ ซะและ เล่นให้กินตั้งหลายชนิด (จะบ้าเหรอ) เก็บไว้กินเองเหอะ เมื่อวานอยากกิน
ต้มยำกุ้งมาก แต่ทำเสร็จแล้ว พอกินเข้าไป ไม่รู้รสชาต เพราะว่าเจ็บคอมาก เมื่อกี้ กินได้
และ เย้..คอหายเจ็บแล้ว แต่ กลับเป็นไข้ ปวดหัวแทน ซะงั้น อาจเป็นเพราะว่า เมื่อคืน
โทรศัพท์หาใคร ไม่มีใครรับสาย ประมาณ 50 สายได้มั้ง ไข้ขึ้นเลย แง แง Sad

ถ้ายังไม่หายอาจจะต้องนิมนต์หมอrasunMaydayedofretbuzzมืออ้วนลูกแกะ มาทำการรักษาให้หายเป็นการด่วนก่อนจะสายเกินแก้
แต่ยังไงๆผมก็ไม่ลืมหมอผีปัดรังแคอย่างน้าไหลBTS มาช่วยอีกแรง

ไม่เอา จะเอาหมอความ Wink ธ่อ!! ป่านนี้ยังไม่รู้อีก ว่าแม่เต่า เป็นไข้ใจ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
12-06-2008, 13:32
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker - by dejemerry - 12-06-2008, 13:32

Forum Jump: