Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
Author Message
VaneZa Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
pop_250823 Wrote:
pood Wrote:ไม่ใช่คอมนะครับแต่เป็นมุมกล้องต่างหาก ผู้หญิงทุกคนไม่มีใครสวยทุกมุมครับ
พวกมืออาชีพนี่เขารู้ว่าเขาสวยมุมไหนกันทุกคน

ป้ามายกลับบ้านลองพลิกหน้าไปพลิกหน้ามากับกระจกเงาเลยครับจะใด้รู้ว่าตัวเองสวย
มุมไหน ใช้กระจกสองอันนะครับเพราะบางคนสวยสุดจากมุมหลังใช้กระจกอันเดียวมอง
ไม่เห็นหรอก
ไช่ครับน้าปูด ผู้หญิงนี่ไม่มีใครสวยทุกมุมครับ
แต่สำหรับป้ามายสวยมุมเดียวตอนหันหลังครับ อิอิ
ส่วนที่ว่าส่องกับกระจก ผมคิดว่าบ้านป้ามายไม่น่ามีกระจกครับ เพราะป้ามายน่าจะเป็นคนขวัญอ่อนครับ ?????????? ^ ^ (ขยันสร้างศตรูจริงวุ้ยตู)

เดี๋ยวก้รูว่าป๊อปจะกลายเป็นปอปได้แบบ...ไม่ต้องสงสัย
อยู่ดีไม่สบายเลยขยันหาเรื่องซะ...คนเรานี่น้อ.....
รอรับนะน้าป๊อปหน้าเหลี่ยม.....ม
11-06-2008, 15:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker - by VaneZa - 11-06-2008, 15:10

Forum Jump: