Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
san Wrote:ผมขอขอบคุณน้าหนึ่ง หัทยา ด้วยหัวใจที่เต็มไปด้วย สปิริทจริงๆครับ

เพราะ น้าหนึ่ง ดูแลความเรียบร้อยแทบทุกอย่างบนเวที โดยที่ไม่มีเวลาพอ ที่น้าหนึ่งจะได้ร่วมสนุกบนเวทีด้วยเลย

ผมจึงขอปรบมือ ให้นิ้วด้วนไปเลย และขอขอบคุณด้วยหัวใจ ในน้ำใจของน้าหนึ่งจริงๆครับ

ขอบคุณมากครับ

dejemerry Wrote:
VaneZa Wrote:ว้า.......
เสียดายจังค่ะที่ไม่ได้ไปต่อบ้านเต่า
คืนนั้นตกลงว่าได้....ไปคอนโดพี่ฟิล์ม
เอาไว้เว้นสัก1-2วีค....พวกเรา2คนจะไปรบกวนป่วนเล่นที่บ้านเต่า....จะได้มั้ยค่ะ???

รูปยืนยันมีซิคะ น้องขวัญ กระทู้นี้เลยค่ะ คลิกเลยค่ะ
http://www.nimitguitar.com/mybb/showthre...800&page=3

สำหรับบ้านเต่า จะมาเมื่อไหร่ก็ได้นะคะ ยินดีต้อนรับ 24 ชั่วโมงค่ะ Big Grin

บ้านเต่าเปิดยิ่งกว่า 7-11 อีกครับ!!!

เพราะขนาดร้าน 7-11 ยังมีโอกาส ปิดปรับปรุง หรือ แอร์เสีย

แต่บ้านเต่า ไม่เคยปิดครับ เปิดตลอด 25 ชั่วโมง!!! ไม่ว่าจะน้ำไหล ไฟดับ ,หูดับ ตับไหม้, น้ำขึ้น ให้รีบตัก ,หรือน้ำมาปลากินมด น้ำลด มดกินปลา.....

และ พี่แดง ยังดูแลอย่างดี ไม่ถามแค่ว่า จะรับซาลาเปาเพิ่มมั๊ยค่ะ เหมือนแค่ในร้าน 7

ดูแล ถามไถ่ทุกอย่าง ไม่ว่าจะ.....

รับ ตะโก้เพิ่มมั๊ยค่ะ

รับ ไก่ตุ๋น เพิ่มมั๊ยค่ะ

รับ ลูกชิ้นทอด เพิ่มมั๊ยค่ะ

รับ ข้าวต้มเพิ่มมั๊ยค่ะ

เมื่อไหร่ จะกลับกันซักทีหล่ะค่ะ (คำพูดนี้ ไม่มีแน่นอนครับ....)

ปล. เคยเข้าไปซื้อแฟ๊บในร้าน7-11 แล้ว พนักงานขายถามว่า รับซาลาเปาเพิ่มมั๊ยค่ะ..(สงสัย คงกะให้เราเอาแฟ๊บ มาฟอก ซาลาเปา ให้ขาวขึ้นกว่าเดิม!!!)

เมื่อไหร่จะกลับกันซักทีหล่ะคะ ป้าแดงจะพูดเฉพาะกับแก๊งล่มเท่านั้นนะน้าสัน อย่าเอ็ดไป
จุ๊ จุ๊ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
10-06-2008, 10:47
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker - by dejemerry - 10-06-2008, 10:47

Forum Jump: