Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
san Wrote:
dejemerry Wrote:ขอบคุณน้องนุคนสวย ด้วยนะจ๊ะ นอกจากจะช่วยเป็นพนักงานขายแล้ว ยังช่วยดูแล
น้องปั๊งสุดซนอีกด้วย ไม่เป็นไรนะจ๊ะ ฝึกไว้ อีกหน่อยมีตัวเล็ก จะได้คล่องปรื๋อ แต่พี่ว่า
พี่เจนกะน้องนุ น่าจะลองเอาน้องปั๊งไปเลี้ยงดู สักอาทิตย์สองอาทิตย์นะจ๊ะ พี่ยอมเสียสละ
ลูกชายสุดหล่อ เพื่อน้องทั้งสองได้ Big Grin
[Image: 320575905.jpg]

ขอบคุณพี่แดง สุดสวยมากครับ

ที่เสียสละให้ผมนำน้าป๋อ มาเลี้ยง เอ๊ย!!! น้องปั๊ง มาเลี้ยงได้

นุ เค้าสามารถดูแลน้องปั๊งได้อย่างสบายใจ และสบายกายเลยครับ

ไม่ต้องกลัวว่าน้องปั๊ง จะไปวิ่งเล่นซุกซนในที่ไกลๆได้ เพราะ ไปไกลได้ ไม่เกินรัศมีความยาวของขานุครับ (ประมาณ 18 เมตร!!!)

พอน้องปั๊ง วิ่งไปไกลเกินกว่านั้นแล้ว ขานุ ก็จะเกี่ยว รัดตัวน้องปั๊ง กลับมาอย่างนิ่มนวลครับ

ปล. บ้านผมกว้างมากกกกกกกกกกครับ เพราะขนาดปวดท้องจะเข้าห้องน้ำ ยังต้องขี่มอไซค์ไปเลยครับ!!! (พูดเรื่องนี้แล้วหิวข้าวเลย เดี๋ยวขอไปสตาร์ทรถ เพื่อไปหาอะไรกินในห้องน้ำก่อนนะครับ..)
Rolleyes
พี่มากกกขาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!!!!!
Acoustic is my life..........
09-06-2008, 16:30
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker - by pop_250823 - 09-06-2008, 16:30

Forum Jump: