Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
ขอขอบคุณ น้าป๊อปปรี้ สุดหล่อ ผู้ตั้งกระทู้ และ โพสรูป มาให้บ้านฟ้าได้ชมกันครับ

ขอขอบคุณ ป้าแดง สุดสวยและบ้านเต่า ที่โพสรูป ความสนุกสนานของงาน ได้อย่างยอดเยี่ยมครับ

น้าๆ ท่านใด ที่รู้ตัวว่าหน้าตาดี แล้วยังมีรูปความสนุกสนานในงานอีก ขอให้มาโพสลงรูปช่วย สองหนุ่มสาวบาวแดง คู่นี้ ด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบ

ขอบคุณมากครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-06-2008, 13:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker - by san - 09-06-2008, 13:20

Forum Jump: