Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ
จ๋า Wrote:เจอกันค่ะ

ยอมรับว่า ถึงเวลานี้ จ๋ายังมึนๆๆๆ ภูมิแพ้เล่นงานหนักหน่วง และตื่นเต้นอย่างกะจะ recital ตอนเรียนจบ

จ๋าเลยแก้ปัญหาโดย

ไม่ซ้อมหรือเตรียมอะไรเท่าไหร่เลยค่ะ เพื่อลดอาการ ผลักภาระให้พี่ชายดอกเรอะแทน

ปล.จ๋าไปจากเซนทรัลชิดลม จะไปร้าน ควรนั่ง taxi ขึ้นทางด่วนเพลินจิตไปเลย หรือ ไปรถไฟฟ้าลงอ่อนนุชแล้วต่อ taxi
ทั้งนี้เนื่องจากไม่รู้ทางและรถไม่อยู่ไปติดแก๊สค่ะ

มาจาก เซ็นทรัลชิดลม คุณจ๋า นั่ง BTS มาลงสถานี อ่อนนุช แล้วต่อ แท๊กซี่ ดีกว่าครับ เร็วกว่ากันเยอะ บอกให้ แท๊กซี่ ขับออก บางนาตราด พอเห็นเซ็นทรัลบางนา ให้เข้าช่องทางซ้ายสุด ตรงไป เห็น โลตัส ซ้ายมือ ให้ตรงไปอีกนิด จะเห็น วงแหวน ...... ทางซ้ายมือ จะเขียนป้าย ไป อ่อนนุช ให้เลี้ยวซ้าย >>>> ตอนนี้ มีก่อสร้าง ระหว่าง ทางโค้ง ให้ชลอๆ แล้ว มองหาป้ายร้าน AD MAKER ทางซ้ายมือ *** ระวัง *** เลยยยยยยยยยย

แล้วเจอกันครับ
07-06-2008, 02:35
Find Like Post Reply
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

Likes Given: 0
RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ
[/quote]

มาจาก เซ็นทรัลชิดลม คุณจ๋า นั่ง BTS มาลงสถานี อ่อนนุช แล้วต่อ แท๊กซี่ ดีกว่าครับ เร็วกว่ากันเยอะ บอกให้ แท๊กซี่ ขับออก บางนาตราด พอเห็นเซ็นทรัลบางนา ให้เข้าช่องทางซ้ายสุด ตรงไป เห็น โลตัส ซ้ายมือ ให้ตรงไปอีกนิด จะเห็น วงแหวน ...... ทางซ้ายมือ จะเขียนป้าย ไป อ่อนนุช ให้เลี้ยวซ้าย >>>> ตอนนี้ มีก่อสร้าง ระหว่าง ทางโค้ง ให้ชลอๆ แล้ว มองหาป้ายร้าน AD MAKER ทางซ้ายมือ *** ระวัง *** เลยยยยยยยยยย

แล้วเจอกันครับ
[/quote]

ขอบคุณค่ะน้าป๊อปปี้
เจ้าอ้วน
07-06-2008, 07:11
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: