Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร+++
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร+++
san Wrote:น้าอ้วนพูดซะจน .... ไข่หวาน เชียว

ผมหมายถึง บัวลอย ไข่หวาน นะครับ...

คุณหมอท่านนึงที่ผมเคยเข้าไปรับการรักษา อาการเส้นเสียงอักเสบเคยกล่าวไว้ว่า

"คนไข้บางคนของเค้า อาการไม่ค่อยดี หลังจากรักษาโรคเบาหวานมาซักระยะ เรื่องของอาการข้างเคียงที่ พบน้ำตาลมากเป็นพิเศษในปัสสาวะ เกินมามากจนดูเหมือนอาการที่รุนแรงนั้น เกินจะเยียวยา มีมดมากในห้องน้ำที่บ้านเนื่องมาจากอาการนี้"

คุณหมอให้ข้อสรุปว่า เหตุบางส่วนอาจจะมาจาก อาการ ไข่หวาน ข้างต้น

หลังจากนั้นผมบอกว่า หมอครับ เปลี่ยนเรื่องเถอะ...

หมอก็เลยมาพูดถึงอาการเส้นเสียงอักเสบของผม...
หมอบอกว่า ตอนนี้เส้นโชคชะตา ตีขึ้นมาถึงเนินพฤหัส ผ่านเส้นหัวใจและเส้นชีวิต ลากยาวมาสุดฝ่ามือ อย่ารับงานที่ต้องเล่นร้านที่คนเยอะ ร้านที่หันประตูร้านไปทางทิศใต้ ทิศตะวันตก แล้วจะทำให้เส้นเสียงหายอักเสบเอง...

ผมก็เลยจ่ายค่าขึ้นครู....เอ้ย!!!!!!!!!!! ยกครู คุณหมอ ไป 150 อีแปะ ฮุฮุ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
06-06-2008, 13:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร+++ - by Therock - 06-06-2008, 13:52

Forum Jump: