Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร+++
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร+++
ถามเจ้าของกระทู้ครับ...

ประเด็น "จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร"
จะมีการแยกกลุ่ม อาทิ ป.4 หรือ ป.เอก เพื่อประเมินปัญญาผู้ตั้งกระทู้หรือไม่?
แล้วเจ้าของกระทู้มีจริต หรือดัดจริต ด้วยหรือเปล่า?
แล้ว 1 ลบ 1 ทำไมได้ ลบ 2?
โลกเรื้อนเกี่ยวอะไรกับโลกร้อนหรือเปล่า?

คำเตือน - - เจ้าของกระทู้นี้ ควรมาตอบภายใน 2,880 นาที ไม่เช่นนั้นจะมีคนมาถามไม่หยุด...
เิริ่มนับนะครับ...1-2-3
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
05-06-2008, 18:31
Website Find Like Post Reply
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร+++
povation Wrote:น้าหนุ่มเจ้าของกระทู้ มิได้เป็นโรคเรื้อนแต่ประการใด

แต่เป็นโรคเลื้อย (ไหลไปเรื่อย) แก้ไม่หาย..แก้ไม่ตก
จนเพื่อนๆหลายคนระR

หลักฐานการกล่าวหา จะนำเสนอต่อศาลในชั้นพิจารณาคดีต่อไป

กระผมขอค้อน เอ๊ยยย ขอค้านนนน ค๊าบบบบบ

ทุกวันนี้.. ผมกลับตัว เลิกไหล แล้ว ฟาด โรโมติ้ว 2 แผงทุกวัน

อยากบอกน้า povation จริง ๆ ว่า Take it Easy

แต่ I Can't tell you why ครับ
05-06-2008, 18:37
Find Like Post Reply
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

^ ^ มาไงเนี่ย มึนนนนน
Acoustic is my life..........
05-06-2008, 18:41
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
LittleNomad Wrote:ถามเจ้าของกระทู้ครับ...

ประเด็น "จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร"
จะมีการแยกกลุ่ม อาทิ ป.4 หรือ ป.เอก เพื่อประเมินปัญญาผู้ตั้งกระทู้หรือไม่?
แล้วเจ้าของกระทู้มีจริต หรือดัดจริต ด้วยหรือเปล่า?
แล้ว 1 ลบ 1 ทำไมได้ ลบ 2?
โลกเรื้อนเกี่ยวอะไรกับโลกร้อนหรือเปล่า?

คำเตือน - - เจ้าของกระทู้นี้ ควรมาตอบภายใน 2,880 นาที ไม่เช่นนั้นจะมีคนมาถามไม่หยุด...
เิริ่มนับนะครับ...1-2-3

4 - 5 -6 ตอบ...

- เราไม่แยกกลุ่มแน่นอนครับเพราะเราไม่รู้ว่าใครเหนือกว่าใครด้วยคุณวุฒิ ตัวอย่างที่วิจัยมาเช่น พ่อจบ ป. เอก ยังต้องเป็นขี้ข้าขับรถรับส่งให้ลูกที่เรียน ป.4 อยู่เลยครับ (ใครเหนือกว่าใคร คิดเอา) ข้อมูลเผยแพร่ที่นี่เท่านั้นนะครับ ใครเอาไปทำวิจัยต่อ รับรองได้โดนเค้าหักขา แล้วเขี้ยงใส่หน้าหงายแน่นอน โดนมาแล้ว

- เจ้าของกระทู้ไม่มีทางดัดจริตแน่นอนครับ เรื่องจริงฮ่ะ ไม่เชื่อเหรอคะ ตามจัย เรื่องของเธอ ไปล่ะย่ะ... เช๊อะ....

- 1 - 1 = 0 ครับ ใครตอบอันนี้ไม่ได้ จะให้น้า ปั๊ง เขกเข่าให้หัวคลอนเลย

- โลกเรื้อน แค่ฉวยโอกาสโลกร้อนเอามาสร้างอะไรดี ๆ ให้กับสังคม (ยอดนิยม) ครับ

เอาล่ะ เหลือเวลาอีก 5 ปี กับ 364 วันโดยประมาณครับ

ปล. ใครมีประเด็นหยิบยก ในกระทู้โน้น สามารถมาถามที่นี่ได้เลยนะครับ จะตอบให้ฟังแบบคนที่สติปัญญาเท่าที่มี เปิดเผย จริงใจ ไม่หลอกล่อ คิดอย่างที่พูด ไม่มีสมการมากมายจนเปรอะเปื้อน และยินดีรับทุกความเหม็น เอ๊ยยย ความเห็นครับ
(This post was last modified: 05-06-2008, 18:55 by Katayoot.)
05-06-2008, 18:50
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
Katayoot Wrote:- เจ้าของกระทู้ไม่มีทางดัดจริตแน่นอนครับ เรื่องจริงฮ่ะ ไม่เชื่อเหรอคะ ตามจัย เรื่องของเธอ ไปล่ะย่ะ... เช๊อะ....

น่ารักได้ใจจริงจริ๊งงงง ตะเองTongue

[Image: rhinokaziranga2lz4.jpg]
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

05-06-2008, 19:01
Ke@nG Offline
Member

โอ้โฮ เพิ่งสังเกตุดูว่ามีกระทู้ TWINS ด้วย

ขอบตอบแบบ serious เลยนะ เด๋วน้าเจ้าของกระทู้จะตำหนิได้ว่ามาล่มกระทู้ คือแบบว่า การเล่นกีต้าร์นี่สามรถลดอาการลุกลามของโรคเรื้อนได้แน่ๆ เมื่อท่านเกิดอาการคันบริเวณผิวหนัง จงอย่าเกามัน หันไปหยิบกีต้าร์มาเกาแทน ทำอย่างนี้ติดต่อกันซักสองสามเดือนอาการจะทุเลาลง และหายไปในที่สุด Smile
05-06-2008, 20:28
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
กระทู้น่าคิดดีแท้...ดันไปหลงคิดที่ไม่น่าคิดตั้งนาน
ตอนนี้ยังไม่ตอบ!!! เพราะคิดแล้วทำได้เลย เลยต้องคิดก่อน

จะออกไปทำเล็บ ไดร์ผม ไปงานพรุ่งนี้ละ
รอก่อนนะ..ผมถนัดอยู่แล้ว แนวสาีระอะไรพวกเนี้ย

ป.ล.อย่าดื่มฮันเดรดฯผสมรีฯ จะทำให้ปวดหัวนิดๆ ตอนเช้า
============ เพื่อความบันเทิง =============

(This post was last modified: 06-06-2008, 09:45 by Tai Labour.)
06-06-2008, 09:41
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
Labour Wrote:กระทู้น่าคิดดีแท้...ดันไปหลงคิดที่ไม่น่าคิดตั้งนาน
ตอนนี้ยังไม่ตอบ!!! เพราะคิดแล้วทำได้เลย เลยต้องคิดก่อน

จะออกไปทำเล็บ ไดร์ผม ไปงานพรุ่งนี้ละ
รอก่อนนะ..ผมถนัดอยู่แล้ว แนวสาีระอะไรพวกเนี้ย

ป.ล.อย่าดื่มฮันเดรดฯผสมรีฯ จะทำให้ปวดหัวนิดๆ ตอนเช้า

ไดร์ ด้วย อิอิ
06-06-2008, 09:51
san Offline
สัน

สำรวจตัวสักนิด ผิดปกติรีบพบแพทย์
โรคเรื้อนไม่ร้ายอย่างที่คิด หายสนิทหากรีบรักษา

เป็นห่วงจริงๆนะจ๊ะ...

สถานที่ตรวจรักษา
ในกรุงเทพมหานครและปริมณฑล
สถานบำบัดโรคผิวหนัง วัดมกุฎกษัตริยาราม
tel. 022812875
สถานบำบัดโรคผิวหนังบางเขน
tel. 025210158
โรงพยาบาลพระประแดง
tel. 023859135-7
ศูนย์บริการสาธารณสุข กรุงเทพมหานคร
ในส่วนภูมิภาค
สถานีอนามัย
โรงพยาบาล
ศูนย์โรคเรื้อน
หน่วยงานอาสาสมัครโรคเรื้อน

อย่าอายเลยครับ เรื่องแบบนี้ น้าๆ ท่านใดที่เป็นอยู่ เปิดเผยตัวเลยครับ (โรคนี้ไม่ได้เป็นกันง่ายๆนะครับ ภูมิใจได้เลยครับ!!!)

เพราะสมาชิกแก็งล่ม ก็เป็นโรคเรื้อนอยู่สองสามคน(เดี๋ยวเอาขึ้นโชว์วันงานมีตติ้งเลยครับ!!!)

ผมคงไม่บอกนะครับว่าใครเป็นโรคนี้อยู่ เพราะ ต้องไปถาม น้องกริด น้องร็อค และก็น้าต่ายเอง

ถึงจะรู้ครับว่า....มันคันแค่ไหนครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
06-06-2008, 10:49
LittleNomad Offline
un-assignment

ผมว่าพวกคุณไม่เข้าใจประเด็นคำถามของกระทู้... เพราะยังไม่เห็นใครตอบให้ตรงคำถามเลยว่า จะเล่นกีตาร์อย่างไร ช่วยลดโลกเรื้อน...
มันเหมือนแสดงธรรมให้พวก "บัวลอย" ฟัง...

"บัวลอย" มีหลายสี... สีเทา ๆ ปกติเป็นกลิ่นเผือก เปรียบเหมือนพวกฟังธรรมเท่าใด ก็ไม่ซาบซึ้ง, สีแดง ปกติก็มีแต่สีผสมอาหาร กินแล้วก็งั้น ๆ เปรียบเหมือนพวกฟังธรรม แต่ไม่ปฏิบัติ, สีขาว ปกติเป็นแป้งสาลี เปรียบเหมือนพวกพอรู้ธรรมอยู่บ้าง... "บัวลอย" เป็นขนมอร่อย หากเสริฟพร้อมใส่ไข่ไก่สักฟอง อย่าให้สุกมาก จะยิ่งอร่อย กินร้อน ๆ แล้วจะบรรลุธรรม...จำไว้...

4-5-6... หากไม่มีใครตอบ กระทู้นี้จะสลายตัวเองภายใน 48 อสงไขยโกฏินี้แล...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 06-06-2008, 12:20 by LittleNomad.)
06-06-2008, 12:20

Forum Jump: