Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอกำลังใจหน่อยนะค่ะ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ขอกำลังใจหน่อยนะค่ะ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆ
ฝนตกรถติด
ถ้าขอฝนได้จะขอให้ฝนอย่ามาตกหนักเย็นนี้แถวรัชโยธินเลยนะ
โน้น!..ไปตกหนักๆแถวดอนเมือง..ไป!
(ให้กำลังใจแล้วนะ)
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
30-05-2008, 12:45
Website Find Like Post Reply
VaneZa Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขอกำลังใจหน่อยนะค่ะ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆ
...กลับมาแล้วค่ะ...
กลับมาในสภาพเกือบป่วยยยย
ก่อนอื่นเลยก็ต้องขอขอบคุณณณ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆทั้งหลายที่ให้กำลังใจเด็กคนนี้
โดยเฉพาะ....อัศวินจากฝั่งธน(มาไกลเลยคงลำบากแย่)ขอบคุณนะค่ะ

ขอรายงานผลสรุป.....ป
สรุปว่าเมื่อคืนก้ต้องนั่งอยู่ที่ออฟิสจน2ทุ่มกว่าไปจะ3ทุ่ม
แล้วเกือบๆๆๆๆอัศวินก้มารับบบบบ--->>>>>เย้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!เย้
Antonio ก้มารับจนได้หลังจากที่ปล่อยให้VaneZaเผชิญกับ(ชะตากรรม)เวลาที่ดูเหมือนจะเลวร้าย
แต่สุดท้ายอัศวินดำๆๆๆๆ ก้พาเจ้าญิ๋งกลับวังอย่าง...ลูกหมาตกน้ำ+++เอ็ย!!!!ไม่ใช่ค่ะ
กลับว้งอย่างปลอดถัย...

ขอขอบพระคุณกับทุกกำลังใจมา ณ ที่นี้ด้วยเด้อค่ะ
30-05-2008, 13:09
Find Like Post Reply
Member

Ke@nG Wrote:อัศวินมาแร๊นนนนนนนนนนนนนนนนน!!!!!

แต่ก็สบักสบอมเหมือนลูกหมาตกน้ำเหมือนกัน บ้านผมอยู่แถวฝั่งธนแถวพุทธมณฑลตกหนักมาก น้ำท่วม! ขับรถเกาะเส้นมาตลอดกลัวตกใหล่ทาง งิ!

ขอบคุณมากนะค่ะ อัศวินจากฝั่งธนนนนน
ยังไงก้เกาะไหล่ทางไว้ดีดีอย่าให้พลาดตกลงมานะก๊ะ..
ด้วยความปราถนาดีจาก KwAnt
30-05-2008, 13:19
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

มาเป็นกำไลจังให้ครับ ช้าไปหรือเปล่า...^^

ผมก็ทำงานอยู่ชายแดนกรุงเทพ เลยมาถึงปทุมฯแล้ว พายุมาทีน่ากลัวมาก

ต้นไม้โค่นบ่อยมาก ซักวันมันคงหักมาทับผม...
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
30-05-2008, 13:55
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
povation Wrote:ฝนตกรถติด
ถ้าขอฝนได้จะขอให้ฝนอย่ามาตกหนักเย็นนี้แถวรัชโยธินเลยนะ
โน้น!..ไปตกหนักๆแถวดอนเมือง..ไป!

นี่ถ้าเปลี่ยนเป็น เราๆ อก 3 ศอก มาตั้งกระตู๊แบบนี่มั่ง ไม่รุ เจ้าชาย เต่า จะออกมาให้กำลังใจมั๊ยน๊ออออ Rolleyes เฮ๊ออ... ฝนตกมะทั่วฟ้า จริงๆ
30-05-2008, 14:10
Member

poPPie Wrote:
povation Wrote:ฝนตกรถติด

นี่ถ้าเปลี่ยนเป็น เราๆ อก 3 ศอก มาตั้งกระตู๊แบบนี่มั่ง ไม่รุ เจ้าชาย เต่า จะออกมาให้กำลังใจมั๊ยน๊ออออ Rolleyes เฮ๊ออ... ฝนตกมะทั่วฟ้า จริงๆ

น้าPpppYค้า...
รู้มั้ยว่าที่น้าป๋อขอให้ฝนไปตกที่อื่น(แถวดอนเมือง)อะค่ะดูแล้วเหมือนจะยิ่งแย่
เพราะดอนเมืองคือบ้านนู๋อยู่แถวนั้นอะค่ะ....เป็นกำลังใจ หรือ ยิ่งแช่งก้ม่ายยยยรุค่ะ...
30-05-2008, 14:25
Ke@nG Offline
Member

poPPie Wrote:นี่ถ้าเปลี่ยนเป็น เราๆ อก 3 ศอก มาตั้งกระตู๊แบบนี่มั่ง ไม่รุ เจ้าชาย เต่า จะออกมาให้กำลังใจมั๊ยน๊ออออ Rolleyes เฮ๊ออ... ฝนตกมะทั่วฟ้า จริงๆ

Ha ha hahaaaa............It never rains in Southern California!!!!!!!!!
30-05-2008, 15:15
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
Ke@nG Wrote:อืม............. คิด คิด คิด คิด......

คนซ้าย..... แอบเซ็กซี้น้อยๆ มีการปลดสายเดี่ยวด้วย ฮั่นแน่ แต่แอบคางใหญ่ กล้ามโต ไปนิสนึง
คนกลาง.... ชอบรอยสักของเธอจัง แต่ดูแร้ว ไม่ค่อยกลมกลืนเท่าไร

เอา(วะ!) ขวาสุดละกัน กลมกลื๊น กลมกลืน 5 5 5 5 5

สำหรับน้าเคี้ยงรูปหล่อ...หนูยอมฮ่ะWink
povation Wrote:เออ..เอาเลย..รีบๆหน่อยน้า Ke@nG ได้ข่าวว่า...ตัวขวาสุด..กำลังจะสละโสดปลายปีนี้แล้ว
แย่งเลย!

เลื่อนเป็นต้นปีหน้าดีกว่าฮ่ะ...อยากลองน้าเคี้ยงสักสองสามเดือนTongue

เอ่อ..ครือออ...ลองเล่นกีต้าร์กับน้าเคี้ยงน่ะครับพี่ป๋อBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

30-05-2008, 16:03
Ke@nG Offline
Member

karn Wrote:สำหรับน้าเคี้ยงรูปหล่อ...หนูยอมฮ่ะWink

เลื่อนเป็นต้นปีหน้าดีกว่าฮ่ะ...อยากลองน้าเคี้ยงสักสองสามเดือนTongue

เอ่อ..ครือออ...ลองเล่นกีต้าร์กับน้าเคี้ยงน่ะครับพี่ป๋อBig Grin

เหวออออออออออออออออออออ Shy

เป็นเรื่องแร๊นนนนนนนนน สงสัยได้เป็น"พ่อยอดชาย"ก็ปีนี้แหละ(ตู) เฮ้ออออ

ปล สองสามเดือน เค้าไม่ได้เรียก "ลอง" แหล่ว น้า karn Big Grin
30-05-2008, 16:13
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
Ke@nG Wrote:ปล สองสามเดือน เค้าไม่ได้เรียก "ลอง" แหล่ว น้า karn Big Grin

ลองเล่นกีต้าร์จริงๆฮ่ะ...
ไม่ต้องกลัวนะ...
เล่นกีต้าร์อย่างเดียว...
เร๊ว...
อย่าทำหน้าอย่างี้สิ....
เร๊ว...

มา..มะ.....Tongue
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

30-05-2008, 16:23

Forum Jump: