Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอกำลังใจหน่อยนะค่ะ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆ
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ขอกำลังใจหน่อยนะค่ะ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆ
who stop the rain?????
Acoustic is my life..........
30-05-2008, 17:05
Website Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ขอกำลังใจหน่อยนะค่ะ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆ
VaneZa Wrote:...กลับมาแล้วค่ะ...
กลับมาในสภาพเกือบป่วยยยย
ก่อนอื่นเลยก็ต้องขอขอบคุณณณ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆทั้งหลายที่ให้กำลังใจเด็กคนนี้
โดยเฉพาะ....อัศวินจากฝั่งธน(มาไกลเลยคงลำบากแย่)ขอบคุณนะค่ะ

ขอรายงานผลสรุป.....ป
สรุปว่าเมื่อคืนก้ต้องนั่งอยู่ที่ออฟิสจน2ทุ่มกว่าไปจะ3ทุ่ม
แล้วเกือบๆๆๆๆอัศวินก้มารับบบบบ--->>>>>เย้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!เย้
Antonio ก้มารับจนได้หลังจากที่ปล่อยให้VaneZaเผชิญกับ(ชะตากรรม)เวลาที่ดูเหมือนจะเลวร้าย
แต่สุดท้ายอัศวินดำๆๆๆๆ ก้พาเจ้าญิ๋งกลับวังอย่าง...ลูกหมาตกน้ำ+++เอ็ย!!!!ไม่ใช่ค่ะ
กลับว้งอย่างปลอดถัย...

ขอขอบพระคุณกับทุกกำลังใจมา ณ ที่นี้ด้วยเด้อค่ะ

และแล้วอัศวินดำก็ขับม้าขาวมารับเจ้าหญิงมอมแมม...กลับวังดอนเมืองโดยปลอดภัย
ฮัด..เช้ย!

[Image: 02hz1.jpg]
[Image: 01ka4.jpg]
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
30-05-2008, 19:14
VaneZa Offline
Member

อัศวินดำจริงๆๆๆๆๆด้วย
...ด๋ำดำ...
ยังไงก้ต้องขอขอบพระคุณทุกๆๆคนอีกครั้ง
แล้ววันวี้ก้มีข่าวมาอัพเดทค่ะ.....

นู๋ขวัญญญญ>>>ย้ายวังแร้วววววววว
คอนนี้ก้ไม่ต้องกลัวว่าจะต้องเผชิญพายุลูกเห็บ....บ หรือบรรยากาศแบบน้านนนนอีกแล้ว
เพราเว่าตอนนี้ย้ายวังไปใกล้ที่ทำงานเลยยยค่ะ....ไม่ต้องรออัศวินมารับก้กลับบ้านได้

หุ หุ หุ....ไม่ง้อก้ด้ายยยยยย
คราวนี้ใครจะแช่งให้ฝนไปตกดอนเมืองก้ไม่ต้องกลัววววววค้า....

>>>>CONGRATULATION<<<<
04-06-2008, 16:31
Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

เง้ยยย....

ผมทำงานแถวรังสิต-ปทุมฯ ครับ

บ้านอยู่แถวเกษตรฯ...สงสารเด็กตัวดำอีกคนนึงนะ..T_T ตกทุกเย็น ขับรถกลับบ้านแทบปลิว!
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
04-06-2008, 16:49
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
VaneZa Wrote:อัศวินดำจริงๆๆๆๆๆด้วย
...ด๋ำดำ...
ยังไงก้ต้องขอขอบพระคุณทุกๆๆคนอีกครั้ง
แล้ววันวี้ก้มีข่าวมาอัพเดทค่ะ.....

นู๋ขวัญญญญ>>>ย้ายวังแร้วววววววว
คอนนี้ก้ไม่ต้องกลัวว่าจะต้องเผชิญพายุลูกเห็บ....บ หรือบรรยากาศแบบน้านนนนอีกแล้ว
เพราเว่าตอนนี้ย้ายวังไปใกล้ที่ทำงานเลยยยค่ะ....ไม่ต้องรออัศวินมารับก้กลับบ้านได้

หุ หุ หุ....ไม่ง้อก้ด้ายยยยยย
คราวนี้ใครจะแช่งให้ฝนไปตกดอนเมืองก้ไม่ต้องกลัววววววค้า....

>>>>CONGRATULATION<<<<

ดูเหมือนลมจะเปลี่ยนทิศ
กลับมาตกหนัก...ที่เก่าเวลาเดิม
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
04-06-2008, 17:00
VaneZa Offline
Member

เอ้าววววววววว......
ไม่น่ารายงานเลย....ไม่น่าอัพเดทเลย
เป็นการทำร้ายตัวเองแท้ แท้....
น่านนนนนน!!!!!!!!!!!ดูเหมือนว่าคำน้าป๋อจะจริงซะละ
เพราะว่า...มานนนมาอีกกกกแล้ววววว
มืดมายังกับรู้แนะ....ว่าบ้านใกล้ รีบๆตกหนักระหว่างทางเดินกลับบ้าน

ส่วนคนบ้านไกล หรือใครอยู่แถวดอนเมืองงงงงอันนี้รับกันไปเองนะคร้าบบบบ
ถึงยังไงก้....ขับรถ ขี่ลา กันด้วยความระมัดระวังนะค่ะ
ด้วยความปราถนาดีจาก KwAnt.....ค่ะ
04-06-2008, 17:06
san Offline
สัน

VaneZa Wrote:เอ้าววววววววว......
ไม่น่ารายงานเลย....ไม่น่าอัพเดทเลย
เป็นการทำร้ายตัวเองแท้ แท้....
น่านนนนนน!!!!!!!!!!!ดูเหมือนว่าคำน้าป๋อจะจริงซะละ
เพราะว่า...มานนนมาอีกกกกแล้ววววว
มืดมายังกับรู้แนะ....ว่าบ้านใกล้ รีบๆตกหนักระหว่างทางเดินกลับบ้าน

ส่วนคนบ้านไกล หรือใครอยู่แถวดอนเมืองงงงงอันนี้รับกันไปเองนะคร้าบบบบ
ถึงยังไงก้....ขับรถ ขี่ลา กันด้วยความระมัดระวังนะค่ะ
ด้วยความปราถนาดีจาก KwAnt.....ค่ะ

ขอบคุณครับที่เป็นห่วงสมาชิกบ้านฟ้า ในการเดินทาง

ผมทำงานแถวดอนเมืองครับ

ส่วนบ้านผม อยู่แถวสนามบินสุวรรณภูมิ

ผมค่อนข้างโชคดีหน่อย ที่ไม่ต้องเจอรถติด เวลามาทำงานหรือกลับบ้านครับ

เพราะ นั่งเครื่องบินไปกลับ ดอนเมือง-สุวรรณภูมิทุกวัน.........ฟริ้วววววววว
Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
04-06-2008, 17:38
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

san air way พร้อมบริการครับ ^ ^
Acoustic is my life..........
05-06-2008, 10:22

Forum Jump: