Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำกีตาร์เสียงไพเราะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: แนะนำกีตาร์เสียงไพเราะ
มานอนยันครับเดือนที่แล้วไปฟอร์จูนมา ยามาฮ่า ตระกูลL เสียงดีครับ ผมว่าจะซื่อวันนั้นเลย ราคาประมาณ แสนหก ผมเงินขาดแค่ แสนห้ากว่าๆเอง ว้า เลยไม่ได้ซื้อเลย ส่วน takamine รุ่น tan16cov ก็เสียงดี มีทั้งความนุ่มนวลและใสหวานครับน้าป๋อ .......ส่วน takamine en18c ยังมีเหลืออยู่นะ น้าปุ๊ผมเห็นมีอยู่ที่สาขาฟอร์จูนกับ เวอร์เทรดครับ ราคาอยู่ที่ 61990 นะครับ สุดท้ายถ้าเลือกได้ผมอยากได้พนักงานสาว สวย น่ารัก เซ็กซี่ ขี้เหม็น เอ้ย ขี้อ้อนมาขายครับ ผมคงไปลองกีต้าร์ทุกวันแหงๆ อิอิ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
16-09-2007, 20:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แนะนำกีตาร์เสียงไพเราะ - by san - 16-09-2007, 20:45

Forum Jump: