Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี...
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี...
dejemerry Wrote:พี่กฤษณ์ ลืมหนูฟิล์มค่ะ Tongue (แฮ่ แฮ่)
ยังมี น้าปรีชา อีกคนนะคะ จำแม่น เพราะว่ามาช่วยปรับซาวด์ในห้องซ้อมด้วยค่ะ
เมื่อวานตอนบิ๊กแบนด์ เสียดายไม่ได้เข้าไปฟัง เพราะว่าน้องปั๊งนอนหลับหนุนตัก
แต่โชคดีได้นั่งฟังวง acoustic ตรงที่นั่งทานข้าวด้านนอก สุดยอดไปเลยค่ะ
น้าติงเนล น้าคอล น้าปิง น้าต่าย แจมกัน ทั้งร้อง ทั้งเล่น ประสานเสียงได้ไพเราะมาก ๆ

แล้วเพิ่งจะรู้จากที่พี่กฤษณ์โพสต์ค่ะ ว่าบุรุษนิรนามเมื่อคืนนี้เป็น น้า kor 17 ร้องเพลงเพราะมาก เล่นกีต้าร์ก็เก่งค่ะ คราวหน้ามาแจมกะพวกเราอีกนะคะ Big Grin

อ้อ..ลืมไป เมื่อวานได้ฟังน้าโอ๋ ( love666) เล่นกีต้าร์ร้องเพลงด้วย เป็นไปตามที่คาดคิด
ไม่ผิดหวังจริง ๆค่ะ

เมื่อวานไม่ได้ถ่ายรูปที่ ร้าน garage ไว้เลยค่ะ แต่มีภาพเก็บตกจากบ้านเต่า รวมพลก่อนมาห้องซ้อมนิดหน่อยค่ะ เดี๋ยวจะมาลงรูปให้ดูนะคะ
ส่วนรูปที่ห้องซ้อม น้าต่ายสุดหล่อ มาดแมน หัวหน้าแก๊งล่มฯ แอบมาเก็บภาพไว้เพี้ยบ กรุณาอย่าเอาไปทำมิดี มิร้าย กรุณานำรูปมาลงให้พวกเราดูกันด้วยนะคะ แล้วก็ขอบคุณน้าต่ายมาก ๆ สำหรับแกงเนื้อฝีมือคุณแม่ อุตส่าห์มาส่งถึงหน้าบ้านเต่า ฝากกราบขอบพระคุณคุณแม่คนสวยด้วยค่ะ คราวหน้าจะฝากตะโก้ไปให้ทานนะคะ Big Grin

ลีม abdul ด้วยครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 25-05-2008, 14:29 by povation.)
25-05-2008, 13:43
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี... - by povation - 25-05-2008, 13:43

Forum Jump: