Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี...
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี...
dejemerry Wrote:แล้วแก๊งล่มล่ะจ๊ะ ฝีมือดี ๆทุกคน คงไม่ต้องซ้อมล่ะมัง
เห็นแต่ซ้อมกินกัน เบาซะที่ไหน กินเอา กินเอา ว่าแล้ว
พวกเราไปแข่ง ทีวีแชมเปี้ยน แข่งกินกัน น่าจะรุ่งกว่าเนอะ ป่ะ ไปมั้ย น้าสัน..Cool

เรื่องแข่งกินนี้ ไม่ต้องแข่งกันให้เสียเวลาหรอกครับ ทุกวันนี้นั่งเล่นกีต้าร์กัน หน้าก็จะบานชนกันอยู่แล้วครับ

ส่วนเรื่องการซ้อมดนตรี แก็งล่มไม่ค่อยห่วงครับ เพราะ น้าต่ายหัวหน้าแก็งล่ม เพิ่งบอกผมเมื่อกี้นี้ว่า ปัญหาอย่างเดียวในการเล่นดนตรีของแก็งล่ม คือ....

เล่นยังไง ให้แย่กว่าเพลงต้นฉบับครับ!!! (น้าต่ายพูดเต็มปากได้อย่าง ไม่กระดากปากมากๆครับ)

SARUN Wrote:
LittleNomad Wrote:ตกลงกระทู้นี้จะนัดซ้อมดนตรี...
หรือจะนัดซ้อมฝีปากการล่มกระทู้ครับ...

วันเสาร์นี้อาจมีการ "ซ้อมผู้ต้องหาคดีล่มกระทู้" นอกห้องซ้อมดนตรี

ใจเย็นๆ ครับ น้าอ้วน กับน้าซ่าส์ .......เราก็วงเดียวกันนะครับ อย่าทำร้ายกันเลย

รู้ก็รู้ แก็งล่ม ไม่สู้ ผู้ชายด้วยกันครับ สู้แต่

เด็ก

ผู้หญิง

คนแก่

คนท้อง

หมา (ต้องตัวเล็กๆด้วยนะ...)
Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
21-05-2008, 17:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี... - by san - 21-05-2008, 17:04

Forum Jump: