Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี...
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี...
dejemerry Wrote:พวกเรา วง แก๊งสาวซ่าส์...พร้อมกันที่เวลา 17.00 น. เจ้าค่ะ
จะซ่าส์..หรือจะซึม...เดี๋ยวก็รู้กัน แป่วววววววว!!!!!!!!!

แก็งสาวซ่าส์ ฮาตดแตก นี่ฟิตซ้อมกันทุกคนจริงๆครับ

ผมสังเกตได้จากตอนพักซ้อมที่บ้านน้า Pood

สมาชิกทุกคนในแก็ง กินกันอย่างหนักหน่วง เอาเป็นเอาตายกันเลยทีเดียวครับ!!!

แสดงว่า ซ้อมหนัก!!! จริงๆครับ
Rolleyes

povation Wrote:
pop_250823 Wrote:งานนี้ขอตัวครับ เพราะนักร้องผมมืออาชีพครับไม่ต้องซ้อม อิอิ ^ ^

ผูกใจ(...)สายสัมพันธ์
[Image: pophyper1ff3.jpg]

ดูคู่รัก คู่นี้แล้ว ผมยังเขิลแทนในความรักที่สวยงาม งดงาม แสนหวาน อ่อนโยนน่าลุ่มหลง ...ที่น้าป๊อปมีต่อน้องเค้าจริงๆครับ

น้าป๊อป เคยเล่าให้ผมฟังว่า กว่าจะจีบน้องเค้าได้ ต้องทุ่มเททุกสิ่งทุกอย่างในชีวิตทั้งหมด เป็นเวลาเกือบห้าปีเลยทีเดียวครับ

ทุกวันนี้ น้าป๊อป มีลูก 4 แล้วครับ!!!
Rolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
21-05-2008, 15:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นัดซ้อมเพลง ที่ห้องซ้อมดนตรี... - by san - 21-05-2008, 15:22

Forum Jump: